What's new

Rủ Rê, Tụ Tập Hội Đồng Hương Phượt Quảng Nam

Phải công nhận là vía mền nhẹ, topic nì hồi xưa hơi bùn mà em vào chém có mỗi một nhõn, thế là bà con vào chơi cứ gọi là rần rần...hè hè ...zui

Đúng là buôn may bán đắt thật bác tộc à

Buôn may bán đắt khắp nơi nhể...!;)

8 Giờ tối ngày mai em lên xe vào chơi xứ Quảng, cụ thể là thị trấn Thạnh Mỹ. Sau đó em định đi thăm quan một số nơi ở đất Quảng như Mỹ Sơn, em xin sụ giúp đỡ của các bác dân phượt xứ Quảng ạ.
Số điên thoại cưa em : 0913.47.999.8.
Cho em xin sđt của các bác để em liên lạc với ạ.
Em xin cảm ơn.

Em cũng định ra Quảng Nam chơi nên vào đây hóng hớt, thấy bác gì ở trên hỏi mà chả có mem nào ở Quảng Nam trả lời. Chán như con gián! Mod nào khóa luôn cái topic này lại cái.

Em cũng định ra Quảng Nam chơi nên vào đây hóng hớt, thấy bác gì ở trên hỏi mà chả có mem nào ở Quảng Nam trả lời. Chán như con gián! Mod nào khóa luôn cái topic này lại cái.

Thì bạn thấy đấy, bạn chủ topic lập ra topic này rồi bỏ từ đó tới giờ có ngó ngàng gì đâu. Có khi cũng cần khóa topic này lại thật .

Thôi thì tôi tạm đổi tên topic lại vậy. Chắc là đổi thành " Nơi anh em Quảng Nam tâm tình" được không nhỉ?:)

Hì hì, đọc cái nì "Tháng Bảy cũng đánh dấu những thay đổi lớn về nhân sự trong BĐH. Sau một cuộc bầu cử trực tiếp, chúng ta có thêm 5 SMod mới: Biendaikho, Dantocgoc, Long_vinasun, PeterPan, ThienSon cùng với 2 SMod Chitto và Susu tái đắc cử sẽ quản lý các khu vực Trang tin, Kết nối bạn bè, Mua bán, Thế giới muôn phương, Phượt nghệ & Café Du Phượt, Cẩm nang – Đồ nghề - Dịch vụ, Việt Nam quê hương tôi, Phượt theo chủ đề." mới biết vì sao a Th Sơn bữa ni đỏ chét chét luôn :)).

Mừng lên chức chứ hè, đại ka.

Thì bạn thấy đấy, bạn chủ topic lập ra topic này rồi bỏ từ đó tới giờ có ngó ngàng gì đâu. Có khi cũng cần khóa topic này lại thật .

Thôi thì tôi tạm đổi tên topic lại vậy. Chắc là đổi thành " Nơi anh em Quảng Nam tâm tình" được không nhỉ?:)

Nhìn pác chủ lúc đầu thật tâm huyết làm mình cũng cảm động, zậy mà loáng cái lặn không sủi tăm, pó tay toàn tập.

Anh Thiên Sơn lên chức ah, rửa ngay rửa ngay...nhà cửa gần xong rùi còn gì, sướng nhá...(c)

Nhà Quảng Nam chúng ta không biết đã đăng ký áo Phượt hết chưa nhỉ? Thời gian sắp gần kề đóng topic chốt đơn hàng rồi các bạn nhanh chóng kẻo lỡ chiếc áo Phượt đặc biệt của năm (Chốt đăng ký và đóng tiền 15/07/2012 )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,584
190,136
Latest member
linkvaow88
Back