What's new

Rừng NCT - cung băng rừng mạo hiểm

Thế là chuyến đi băng rừng mà mọi người đã chờ đợi đến nghẹt thở biết bao lâu nay đã được đoàn chúng tôi chinh phục thành công mỹ mãn , và mọi người đã được nếm mùi lợi hại của rừng già , cảm giác lần đầu tiên và *** , cung này 1 km đầu tiên thì có đường mòn còn lại thì phải chặt cây mở lối đi , cung đường này trước giờ chỉ dành cho khách nước ngoài bởi vì độ khó của nó cũng như là sự lợi hại của đám vắt , từ kẻ thù mà trở thành bạn , trải qua cuộc sống khắc nghiệt trong rừng , bạn bè anh em cùng nhau sát cánh từng lời khuyên cũng như giận hờn ,đau khổ , chúng tôi như càng gắn bó với nhau hơn

+ 1 lời nói chung : cảm ơn các bạn đã cùng nhau vượt qua cung đường thử thách này
+ 1 lời nói riêng dành cho nhóm : chúng ta sẽ off ở quán cafe trung nguyên vào 6h tối ngày thứ ba 29/11/2011
để share hình

Yêu cầu các bạn khoang comment , sau khi tập hợp hết tất cả các hình ảnh sẽ biên tập lại tường thuật trực tiếp chuyến đi , mong các bạn khoang comment vội để chúng tôi hoàn thành xong , tránh loãng topic và spam , cảm ơn các bạn nhiều

Tấm hình của Chú Đức GUILD kute quá

Last edited:
Hàng đọc nè, khi vào rừng không ai xem, giờ up cho mọi người xem lại. Vì sao chốt đoàn lại khắt khe với chung ta, và vì sao Gianghuong cứ nói chốt đoàn khó tính.

Cái này thì chúng ta đi bất cứ nới nào cũng có, người khác vào nhà bạn xả rác chắc các bạn vui lắm nhỉ ( xả thoái mái vợ dọn mà ), mỗi người giữ một ít, cho con cháu nó hưởng được một chút gì đó trong xanh.
Mình rất hy vọng các bạn phượt nhà ta ủng hộ!

Off lên kế hoạch chuyến khác hả em.
Chuyến NCT trước khi đi off lần nào cũng vài người, về lấy hình cũng vậy. Giờ off nữa không biết số lượng giảm thế nào nữa.

- Cuối tuần này có 1 chuyến đi rất ý nghĩa vì môi trường, mọi người tham gia nhé. Chiều thứ 7 đi chiều chủ nhật về ( Chi phí khoàng 100k - 150k: 50k xăng, 50k tiền ăn mì gói và nước trên đĩnh, ngủ bụi, 50k ăn lúc đi về).

- Xem chi tiết kế hoạch chuyến đi tại đây

Nhưng Cheetah vẫn khó tính.Gh lúc đó ngoài sợ vắt ra,thì sợ Cheetah nữa.Khó chịu quá trời luôn.Lúc về vẫn còn muh.Nhưng sau khi đi bộ vs a ấy mới biết a ấy cực kỳ dễ thương và ga lăng.hihi

ai nói chester khó tính,

Last edited:
Trước khi nhóm chúng ta đi khoảng 10 ngày, chỗ đoạn đường đất sét, NCT đã tổ chức thả 6 con rắn hổ chúa, một vài động vật bò sát nữa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back