What's new

Sài Gòn ai cũng có hòn!!! Thông tin và Danh sách Trang 1

Status
Not open for further replies.
Ờ thì ném cho phát đá, sami đi mang theo cần câu cá, bà con nhớ ủng hộ ít rổ rá để mà làm cá.

@ Bác sami: mùa này Trị An nước khá cao và đục. Tình hình là Hoàng Đế ngưng hoạt động cả tháng nay. Nếu bác lên Trị An câu thì mang theo mồi trùn đánh cá lăng, cá trạch, cá trắng và mồi để đánh trắm, mè thì có lí hơn nhé. Thác lác dạo trước cũng có giờ không biết còn hay không... :Dam

[you] nếu đi cướp ngân hàng thì sáng mai 8h nhận khẩu trang y tế ở cây sà lách số 7. 8h30 tiến vào ngân hàng xxx nhé.

Khi đi nhớ mang thèo hòn!!!

haha..tưởng có 1 mình mình ma mới ko biết vụ án ép cướp ngân hàng.

@ Bác sami: mùa này Trị An nước khá cao và đục. Tình hình là Hoàng Đế ngưng hoạt động cả tháng nay. Nếu bác lên Trị An câu thì mang theo mồi trùn đánh cá lăng, cá trạch, cá trắng và mồi để đánh trắm, mè thì có lí hơn nhé. Thác lác dạo trước cũng có giờ không biết còn hay không... :Dam

Thanks so much Kent_Do,
Ko biết có phải là dân câu thứ thiệt ko mà rành Trị An quá vậy? Mình ko mang cần, chỉ mang lưới thoai, heheh.
Thân

Ơ tớ mới nói là chân muốn đi chứ đã đăng ký đi đâu mà dán tên tớ lên bảng nhể?
Thứ bảy tớ phải đi làm. :((

Ơ tớ mới nói là chân muốn đi chứ đã đăng ký đi đâu mà dán tên tớ lên bảng nhể?
Thứ bảy tớ phải đi làm. :((

Chân đã muốn đi thì cái gì cản cho được. Ghi tên là phải rồi.

Thanks so much Kent_Do,
Ko biết có phải là dân câu thứ thiệt ko mà rành Trị An quá vậy? Mình ko mang cần, chỉ mang lưới thoai, heheh.
Thân

Hì, cái avatar em là hình em thật đới bác sami ạ. Cái ảnh này em chộp khi đang "chiến đấu" với bọn Hoàng Đế ở Trị An luôn đới... ;) Em cũng dân 4số đây, tại bác ko nhận ra em thoai, hehe :D

Bố cái thằng, sao mày bảo mày bị cùm, xiềng xích gì mà. Nhìn nhận ra rùi.

Hix, bị xích chân thật chứ đùa gì bác... :( Em mún đi vụ ộp lai này nè mà năn nỉ hoài ko cho đi... :( Để post ít ảnh HĐ Trị An cho bác máu nhé... (có khi lúc bác đi, HĐ nó chịu ăn lại rồi... Mật báo bác là dạo này ở Trị An có HĐ hàng 1 hàng 2 gòy đới) :D :D :D

thoasapa nếu đi cướp ngân hàng thì sáng mai 8h nhận khẩu trang y tế ở cây sà lách số 7. 8h30 tiến vào ngân hàng xxx nhé.

Khi đi nhớ mang thèo hòn!!!

:) Em không cướp ngân hàng đâu! Vì em bị "bắt" cách ly rùi! H1N1 ạ. Nhưng năm sau sinh nhật 4 tuổi em xin tài trợ khách sạn cho cả nhà phượt nếu tổ chức Sn tại Sa Pa. Em thề, em hứa, em đảm bảo! Còn năm nay, em xin tài trợ rượu Bắc Hà cho cả 2 miền BTC cho người đến Sa Pa lấy mang về dùm được không? Hehe :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,958
190,293
Latest member
batkeomaixinh
Back