What's new

[Chia sẻ] Sài Gòn - Cà Mau : Chuyến đi "thần tốc"

Chúc mừng bạn đã đến nơi mạnh khoẻ và vui vẻ ;)

Còn "đường chờ lún" thì đi Miền Tây gặp hoài à bạn. Đi đường mà gặp cái biển đó thì mình oải lắm... Nhưng nguyên do của nó là thế này: Ở những vùng đất bở thì khi đổ đá nền, đá lót xong thì phải để cho xe chạy qua chạy lại một thời gian.... dài (không biết đến bao giờ) xem nó còn lún tiếp không... đến khi nào người ta thấy nó "chắc ăn" rồi thì mới trải nhựa.

Có thể sang tháng 2 này mình sẽ đạp ra Vũng Tàu. Nếu mrnam102 có hứng thú thì cùng đi cho vui ;)

E là sv đang học ở SG, tháng 2 thì e phải về quê. Còn VT thì em cũng đi 1 lần rồi, nên có lẽ có tg và $ sẽ đi nơi khác anh ạ, cám ơn lời mời của a :D

ốm ốm vậy mà đạp xe ghê thật. lúc đọc chưa hết bài tưởng bạn tới mũi cà mau rồi đạp xe về nữa chứ, ai ngờ đi xe tốc hành về, tưởng đạp về nữa là bái phục.
sao nói cuối bài có nhắc lý do người áo đen mà ko nhắc vậy bạn?

ốm ốm vậy mà đạp xe ghê thật. lúc đọc chưa hết bài tưởng bạn tới mũi cà mau rồi đạp xe về nữa chứ, ai ngờ đi xe tốc hành về, tưởng đạp về nữa là bái phục.
sao nói cuối bài có nhắc lý do người áo đen mà ko nhắc vậy bạn?

À, hắn đi cùng với em. Lúc tới Cần Thơ thì hắn đuối ko đạp nổi nữa nên bắt xe đò xuống Cà Mau và kêu ở đó chờ em tới rồi sáng mai đi Đất Mũi luôn. Thế là 12h trưa em còn cách CM cỡ 90km, cố đạp đến nơi (tp Cà Mau) lúc 7h30 tối, phone nó ra đón thì nó lại bảo là đang trên đường xuống Đất mũi rồi...

Biết nó đi rồi thì em kiếm chỗ nghỉ cho rồi, xuống đến nơi đuối như trái chuối luôn mà còn bị nó cho leo cây...trong khi quãng đường từ SG tới Vĩnh Long- Cần Thơ em lúc nào cũng chờ nó.

Lúc đấy thì bực tức vậy thôi chứ h hết rồi a ạ, sau kiếm bạn đồng hành phải tin tưởng 1 chút :D

Vào Cần Thơ ăn sáng

Các anh sẽ thắc mắc là thằng áo đen tay phải là ai, nhưng để cuối post em sẽ giải thích tại sao em ko muốn nhắc tới nó trong bài...

Cả hai thằng đều áo đen cả
Không biết thằng nào là chính chủ thread này nữa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back