What's new

Sài Gòn - Manila - Boracay ( 5-10 đến 10-10/2013 )

Em đang cần tìm GẤP thông tin về khách sạn Ở Boracay và Manila. Các Bạn nào đã đi rồi xin cho em biết Thông tin , cách đặt Phòng , và những địa điểm tham quan ở Manila , Boracay ( em muốn đi xem Núi Lửa ở Manila ) ...Em xin hậu tạ chầu Cafe...

Chuyện là vậy...cách đây 2 tháng em có vào Phần thông tin Du Lich Philippin và thấy có 1 bạn Cần người ghép chung đoàn đi Manila - Boracay, em xin gia nhập đi cùng đoàn và được chấp nhận ...vé đã Book xong đầy đủ...Sau 2 tháng em gọi lại để hỏi cách Book phòng thì được Trả Lời là KHÔNG ĐỒNG Ý CHO ĐI CHUNG ĐOÀN NỮA ( cũng không hiểu TẠI SAO ? )...Nghe xong em muốn XỈU luôn..Bởi vì vé MB đã book rồi, không được đổi ngày...Mà quan trọng nhất là em không biết Tiếng ANH...Nên bây giờ các Bạn nào đã có kinh nghiệm đi Phi rồi xin chỉ lại cho em Thành thật cám ơn nhiều....

Last edited:
Re: Tìm Bạn Đồng Hành Sài Gòn - Manila - Boracay ( 5-10 đến 10-10/2013 )

Em đang cần tìm GẤP thông tin về khách sạn Ở Boracay và Manila. Các Bạn nào đã đi rồi xin cho em biết Thông tin , cách đặt Phòng , và những địa điểm tham quan ở Manila , Boracay ( em muốn đi xem Núi Lửa ở Manila ) ...Em xin hậu tạ chầu Cafe...

Chuyện là vậy...cách đây 2 tháng em có vào Phần thông tin Du Lich Philippin và thấy có 1 bạn Cần người ghép chung đoàn đi Manila - Boracay, em xin gia nhập đi cùng đoàn và được chấp nhận ...vé đã Book xong đầy đủ...Sau 2 tháng em gọi lại để hỏi cách Book phòng thì được Trả Lời là KHÔNG ĐỒNG Ý CHO ĐI CHUNG ĐOÀN NỮA ( cũng không hiểu TẠI SAO ? )...Nghe xong em muốn XỈU luôn..Bởi vì vé MB đã book rồi, không được đổi ngày...Mà quan trọng nhất là em không biết Tiếng ANH...Nên bây giờ các Bạn nào đã có kinh nghiệm đi Phi rồi xin chỉ lại cho em Thành thật cám ơn nhiều....

Tội nghiệp bạn quá, mà bạn lộn rồi hay sao, hôm nay là 17/10 rồi sao tựa đề ghi là 5-10 đến 10/10, đi cũng dễ à, bạn đưa thời gian đi và về mọi người chỉ giúp cho @@.

Hix, đúng là bên kia chơi ác quá, mà bạn yên tâm đi, trong này có rất nhiều bạn đi manila-boracay rồi nên sẽ chỉ cho bạn thôi, bạn @lilac đâu rồi vào cứu bồ đi kìa,hi.

Troi, sao đoàn kia ác thế. Ngta cẩn thận đky trc đc đồng ý mới mua vé MB mà Bỗng dưng phút cuối lại đem con bỏ chợ. Thật đúng ko có tính người ý (đọcmaf bức xúc thay bạn). M chưa đi boracay nên ko giúp đc bạn. Tuy nhiên có nhiều topic trc bạn chịu khó đọc nhé. Có caia từ điển là ok mà.

Re: Tìm Bạn Đồng Hành Sài Gòn - Manila - Boracay ( 5-12 đến 10-12/2013 )

Tội nghiệp bạn quá, mà bạn lộn rồi hay sao, hôm nay là 17/10 rồi sao tựa đề ghi là 5-10 đến 10/10, đi cũng dễ à, bạn đưa thời gian đi và về mọi người chỉ giúp cho @@.

Oh ! Mình nhầm tháng 12 không phải tháng 10

Re: Tìm Bạn Đồng Hành Sài Gòn - Manila - Boracay ( 5-12 đến 10-12/2013 )

Lịch trình của mình là ở Boracay 2 ngày , Manila 2 ngày . Và hiện tại mình đang rất cần thông tin về ks để book trước ( ks giá mềm ) . Xin cám ơn ...

@banglangdo:
Dạ, em cứu rồi ạ. :)
Nhưng vấn đề của alo247 vẫn là đang rất cần bạn đồng hành. :(

@alo247:
Nếu bạn đi 1 mình thì có thể book 1 giường trong hostel ở, sẽ tiết kiệm đc chi phí. Hoặc book guesthouse.
Ở Manila thì bạn cứ book Tunes Hotel.
Boracay thì bạn thử tìm hiểu mấy guesthouse này xem sao nhé: Taj Guesthouse (các bạn phuot hay ở) hoặc các guesthouse khu White Beach (Station 1 hay 2 đều đc).

Giờ quan trọng nhất là book xong ks, rồi mình sẽ cập nhật cho bạn những thông tin chi tiết, đi đứng ở từng nơi. Tuy nhiên, mình vẫn rất lo lắng vụ ngôn ngữ....

Ngoài ra, nếu có thgian, bạn cứ nghiền ngẫm những Topic này, sẽ tìm đc nhiều thông tin.

https://www.phuot.vn/threads/85247-Philippines-(Manila-Boracay)-not-too-close-not-so-far-)

https://www.phuot.vn/threads/102313-Boracay-Manila-thiên-đường-và-sự-thú-vị

https://www.phuot.vn/threads/92931-Boracay-Island-nơi-phải-đến-ít-nhất-một-lần-trong-đời-người

https://www.phuot.vn/threads/19329-Boracay-island-Philippines-Nắng-vàng-biển-xanh-và-em

Boracay thì bạn thử tìm hiểu mấy guesthouse này xem sao nhé: Taj Guesthouse (các bạn phuot hay ở) hoặc các guesthouse khu White Beach (Station 1 hay 2 đều đc).

Chị ơi, em cũng đang cần book ks ở Taj Guesthouse do được nhiều bạn nhắc đến, nhưng em search trên google hoài mà không thấy link web trực tiếp của ks này, em tìm trên booking.com cũng k có, chị có link web của ks này thì cho em xin với nhé. Thanks chị nhiều lắm :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,655
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back