What's new

Sihanoukville - koh rong saloem 4 ngày - 02 -> 05/04/2015 fullmoon party

Chào mọi người, mình đã từng một lần đến Koh Rong Samloem , đây là lần thứ 2 trở lại "thiên đường".

Mình dự kiến sẽ đi tối ngày 01 xe Kumho qua cửa khẩu Xà Xía, sáng ngày 02 đến Cửa khẩu sau đó đón Bus tới Shianoukville. Ngủ 1 đêm sau đó sáng ngày 03/04/2015 đi Sun Yatch sang Koh Rong Samloem ngủ 2 đêm rồi ngày 05/04/2015 sẽ đi Speed boat về lại Sihanouk Ville. Mọi dịch vụ khách sạn mình đã book hết rồi.

Chỉ là hỏi thăm xem có bạn nào đi trùng thời điểm fullmoon một tháng chỉ có 2 ngày tại Koh Rong Samloem không thì gặp gỡ giao lưu, mình đi chỉ 2 người thôi nên có thêm bạn có cùng sở thích dịch chuyển nữa sẽ càng vui đúng không.

Bạn nào đi cùng thời điểm, muốn thành nhóm đi chung để share tiền xe thì pm mình qua facebook hoặc trong topic này nhé.

https://www.facebook.com/hung.phamhoang.7

Cám ơn mọi người đã xem

Chào mọi người, mình đã từng một lần đến Koh Rong Samloem , đây là lần thứ 2 trở lại "thiên đường".

Mình dự kiến sẽ đi tối ngày 01 xe Kumho qua cửa khẩu Xà Xía, sáng ngày 02 đến Cửa khẩu sau đó đón Bus tới Shianoukville. Ngủ 1 đêm sau đó sáng ngày 03/04/2015 đi Sun Yatch sang Koh Rong Samloem ngủ 2 đêm rồi ngày 05/04/2015 sẽ đi Speed boat về lại Sihanouk Ville. Mọi dịch vụ khách sạn mình đã book hết rồi.

Chỉ là hỏi thăm xem có bạn nào đi trùng thời điểm fullmoon một tháng chỉ có 2 ngày tại Koh Rong Samloem không thì gặp gỡ giao lưu, mình đi chỉ 2 người thôi nên có thêm bạn có cùng sở thích dịch chuyển nữa sẽ càng vui đúng không.

Bạn nào đi cùng thời điểm, muốn thành nhóm đi chung để share tiền xe thì pm mình qua facebook hoặc trong topic này nhé.

Cám ơn mọi người đã xem

Chào bạn Pham_Hoang_Hung !

Mình đã pm tren facebook rồi nha bạn, check nhé,

Cám ơn mọi người đã xem

chào bạn mình vừa pm bạn, bạn check dùm mình nhé :)))

MÌnh book trên Agoda thôi, ở Sihanounok thì ở Grand Sihanouk Ville Hotel, Koh Rong Samloem thì ở Sun Eco Beach, mới book tàu đi về từ đảo, chưa book được xe. Ai có kinh nghiệm chỉ dẫn thêm mình với.

Lâu quá không thấy chủ thớt nói gì hết, có bạn nào có kinh nghiệm đứng ra tổ chức tour này không vậy ?

[QUOTE=Pham_Hoang_Hung;1245433

Chỉ là hỏi thăm xem có bạn nào đi trùng thời điểm fullmoon một tháng chỉ có 2 ngày tại Koh Rong Samloem[/

Lưu ý bạn nào có ý định đi Sihanoukville và ra đảo Saloem
Party Full Moon năm nay kg tổ chức ở đảo Koh Rong Saloem nhé.Họ đưa sang tổ chức bên đảo Koh Rong (còn gọi là dảo Con Thỏ thì phải).
Rằm Tháng Giêng vừa qua chúng tôi gồm 3 nhóm khác nhau,cùng có ý định ra đảo Koh Rong Saloem xem Party Full Moon ,nhưng khi đến nơi để mua vé tàu ra đảo mơi biết thông tin này ( mặc dù lúc còn ở nhà đã kiểm tra thông tin cẩn thận :( ).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,628
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back