What's new

Singapore - Malaysia từ 9/9 đến 13/9

Tình hình là mình đã đặt vé Jetstar khứ hồi SG - SIN 8h55 sáng ngày 9/9, về 13:45 chiều 13/9. Lịch trình dự kiến: 9/9: đến Sing, đón bus qua Malay, chơi và nghỉ đêm Malacca.
10/9: sáng đi KL, tham quan KL, tháp đôi, trung tâm mua sắm, nghỉ ở KL.
11/9: về lại Sing, đi Botanic Garden, Marina Sand Bay, nhà hát Esplanade, đi dạo mua sắm
12/9: Đi USS, tối đi Orchard, China Town
13/9: vườn chim Jurong, chiều về lại SG.
Ở hostel book trước qua booking.com, phòng dạng dorm khoảng 15$/đêm.
Lịch trình sơ qua là vậy, có thể sửa đổi thêm. hi phí dự kiến: vé mb: ~2tr, ăn, ngủ, đi lại, vé tham quan ~ 5tr. Total ~ 7tr. :) Mình có 1 mình, nên muốn tìm thêm 1 – 3 bạn đồng hành đi cùng cho vui. Hoan nghênh các bạn. FB của mình: https://www.facebook.com/trang2790

Re: Tìm bạn đồng hành Singapore - Malaysia từ 9/9 đến 13/9

Chào bạn,

Bạn ghi rõ giúp mình với, Nam có được đăng kí đi ko vậy? Hay chỉ tuyển nữ thôi ?

Chào bạn,

Bạn ghi rõ giúp mình với, Nam có được đăng kí đi ko vậy? Hay chỉ tuyển nữ thôi ?

Hi! Bạn đã book vé chưa, mình có nhóm từ 14/10 - 19/10 đi SIN về KUL, không biết bạn join được không?

Như hôm qua mình đã nói, ở hostel dạng dorm nên nam nữ đều hoan nghênh nhé :-D quan trọng là book vé máy bay cùng ngày, mình xem đc hostel hợp lý sẽ thông báo để book luôn, vé xe bus và vé vào uss cũng thế.
Mình đã nhận đc 2 gạch mềm của 1 nam và 1 nữ nhé :)

Chào bạn, mình bôk được vé đi Singapore ngày đi 8-9 ngày về 12-9. Mình có thể đồng hành cùng bạn được không? Đây là số điện thoại của mình :0976324678. Bạn cho mình số điện thoại để tiện liên lạc nhé.

Last edited:

nhóm mình 18-25/9 cùng hành trình HCM- SIng- melaka- KL.. bạn có join cùng k? ( bay từ HN có 2 người )

Mình xin đặt nửa viên gạch nhé. Để đến cty check lịch xem có xin nghỉ đc ngày đó ko thì join cùng b lun. Mình bay từ Phil vì hiện mình đang ở manila ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back