What's new

Singapore shopping 17 - 20/ 6

Thế bạn lên cái lịch trình đi. Bạn đặt vé gía bao nhiêu thế, giờ bay thế nào? Bạn tư vấn luôn cho mình chỗ nào ăn ở ngon bổ rẻ có nhiều trò chơi nhá để đề phòng lúc không đi shopping với bạn chủ top được :p

Tình hình là thế này

Vé đã mua của VNA từ HN - SIN ngày 17/6 lúc 14.00 và SIN - HN ngày 20/6 lúc 19.20 giá là VND 5.431.000.

Phòng cũng đã book ở khu Geylang (không cách xa trung tâm lắm) mà lại ăn uống rất tiện - tên là Amrise Hotel giá SGD 47/ phòng/ đêm.

Còn chỗ đi chơi thì nhiều lắm, yên tâm là có thể đi cùng nhau

Ui, mình xem trên mạng giá phòng KS đó rẻ nhất là 140 SGD rồi, bạn đặt được thế nào mà rẻ thế. Bạn đã có roomate chưa để mình xem có ở ké với bạn được không?

Thế bạn lên cái lịch trình đi. Bạn đặt vé gía bao nhiêu thế, giờ bay thế nào? Bạn tư vấn luôn cho mình chỗ nào ăn ở ngon bổ rẻ có nhiều trò chơi nhá để đề phòng lúc không đi shopping với bạn chủ top được :p

Mình cũng muốn tham gia vụ này ghê, mà bạn là nam hay nữ vậy để còn biết đường tìm phòng ks nữa, mình là nữ ^^. Vé máy bay đi của vietnamairlines thì hơi mắc nhỉ, mình xem thử bên tigerairway giá khoảng 100 usd gồm thuế luôn rồi. Bạn xem thử nhá, nếu được thì mình bu theo chuyến này.

Mình cũng muốn tham gia vụ này ghê, mà bạn là nam hay nữ vậy để còn biết đường tìm phòng ks nữa, mình là nữ ^^. Vé máy bay đi của vietnamairlines thì hơi mắc nhỉ, mình xem thử bên tigerairway giá khoảng 100 usd gồm thuế luôn rồi. Bạn xem thử nhá, nếu được thì mình bu theo chuyến này.

Bu cùng nhau đi, đi của hãng nào cũng được. Sang đến SIN hẹn gặp nhau

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back