What's new

[Đã chốt đoàn] Sinh Nhật Phượt ở Vinh Sang ( 18-19/8/2012 )

Sau khi nhận được thông báo và kế hoạch của BTC Sinh nhật Phượt khu vực phía Nam , cũng như sau khi nhận nhiệm vụ làm Leader của một nhóm , Mẹ Chuột đã tập hợp , kêu gọi , rủ rê , dụ dỗ được kha khá bạn bè Phượt . Cũng đã cùng Caonguyen_dom và những thành viên chủ chốt của Tồ Lô Hội phác thảo một chương trình hoạt động dựa theo khung hoạt động của Chương trình ngày SN . Tuy nhiên do muốn có thêm những nhân tố để mới làm đội hình , muốn có những bạn trẻ sôi nổi hăng hái tham gia để cuộc chơi thêm hào hứng , Mẹ chuột mở topic này để các bạn theo dõi những hoạt động của Nhóm ( tạm đặt là Ổ Chuột Tồ Lô :)) - vì do 2 nhóm Mẹ Chuột và Tồ Lô Hội hợp thành , sau đó sẽ lấy ý kiến mọi người chọn một cái tên thích hợp ) , để mời các bạn tham gia nhóm và có chỗ bàn bạc cho những kế hoạch của nhóm .
Nhóm Mẹ Chuột đã từng được các bạn biết đến với tay ghi -ta Ba Chuột chơi đàn thâu đêm , những bài nhạc chế vui nhộn , có các bạn trẻ thân ái , hòa đồng , ...
Nhóm Tồ Lô Hội gồm các bạn Phượt đủ mọi lứa tuổi vui vẻ , thân thiện và đặc biệt " Tồ Lô " , có Caonguyen_dom lắm chiêu nhiều trò , có tay săn ảnh Yamahavu , XuanMy Vo , Tư Ếch , ..., có Tóc Xù hài hước , vợ chồng Langtucapben sôi nổi náo nhiệt , .v.v...
Đến với nhóm sẽ có nhiều bất ngờ cho các bạn tham gia , nhanh tay đăng ký để chốt danh sách và bắt tay vào chuẩn bị chương trình các bạn ơi !(beer)

Danh sách gạch sẵn có :

1. Ba Chuột
2. Mẹ Chuột
3. Yamahavu
4. Tóc Xù
5. Caonguyen_dom
6. Tư Ếch
7. Langthang - Sài Gòn
8. Ly Nguyễn
9. Langtucapben
10. Langtucapben's
11. Quyen Nguyen
12. Tina Nguyen
13. Thúy Diễm
14. Hoang2009
15. Meo_rom
16. Linh Vu
17. Lam Xuan Phuong
18. Haroro
19. Cun con du hi
20. Run Fast
21. Doan
22. Nox Poster
23. Binhya
24. Binhya's
25. Huong Nguyen
26. Ngược chiều gió thổi
27. Lê Minh Trình
28. Phúc Jander
29. Tina Vu
30. Jimmytrung69
31. Khương Danh Hiển

Gạch dập dòm :

1. Ken_du và nhóm bạn Phượt ở Vĩnh Long
2. Giang Nam và nhóm Tổng CTy cấp nước Trà Vinh
3. Nhóm Trường Sơn ( Caonguyen_dom )
4. Hung Dung
5. Hue coi
6. Haydoiday
7. Huynh thi Truong
8. Doiquanho
9. Sabrina Le
10. Trainhangheo
11. Phong Nguyen

Bạn nào Mẹ Chuột cập nhật sót hoặc nick Phượt chưa đúng vui lòng comment để Mẹ Chuột bổ sung nhằm tiện lợi cho việc in Logo nhóm . Cám ơn các bạn :)

* Nhóm sẽ Tập trung lúc 5h00 ngày 18/8/2012 trước tượng đài Bác Hồ để làm Lễ xuất quân cùng đoàn .
* Kinh phí : theo kinh phí của BTC Sinh nhật Phượt .
* Xác nhận và chốt danh sách chính thức vào ngày 21/7/2012
* Off và đóng tiền ngày 1/8/2012 .

Last edited:
Re: Rủ rê đi Sinh Nhật Phượt ở Vinh Sang ( 18-19/8/2012 )

Thấy Mechuot làm leader em đăng ký làm culy! cho em đóng góp 10lit "nước mắt LOng An" loại "thượng hạng" mừng sinh nhật Phuot.vn nha chị!

Đông quá rồi, tham gia được không chị ơi.

Đông quá rồi, tham gia được không chị ơi.

1. Theo kinh nghiệm thì giờ chót luôn có biến động về mặt nhân sự . Danh sách chính thức chỉ ở con số 29 mà số chốt danh sách mỗi nhóm là khoảng 40 mem .
2. Một số thành viên đã được cơ cấu vào BTC , tham gia nhóm để có chỗ dung thân khi đêm về thôi bạn ơi =))
3. Hội Phượt lão cũng nằm trong nhóm này để động viên tinh thần chiến sĩ , Team thì bọn trẻ mình sẽ xốc vào chứ ? :))
4. Nếu nhóm đông quá thì chị Mơ sẽ điều động bớt sang nhóm khác nên ưu tiên cho các bạn đăng ký tham gia cùng nhóm mình sớm nhé !
@ Jimmytrung69 : Em mà tham gia thì nghiễm nhiên là phải ở nhóm chị rồi . Nhiệt liệt chào mừng nhà tài trợ vàng của nhóm !(wait)

Danh sách góp thêm sự có mặt của 7 gạch nữa :
32. Thúy Diễm 's
33. Thúy Diễm ''s
34 . Thúy Diễm "'s
=> Mấy cái phẩy phẩy của Diễm cứ nhìn Diễm là hiểu rồi , sẽ tận dụng mấy bạn này vào đêm Gala :))
35. Coc con -> ôm của Cún con
36. Vam ( Nguyen Thanh Phong )
37. Thảo Lê Phương
38. Minh Nguyet Tram
Wellcom mọi người :)

e 1 gạch cứng vào nhóm mechuotchit và tồ lô hội nha, nick haininhmeo

mẹ chuột chít cho em 2 gạch mềm nhé.
happy_girl và happy_girl's.
Em cám ơn chị

Cập nhật danh sách :
39. Haininhmeo
40. Happy_girl
41. Happy_girl's
42. Caonguyen_dom's
43. Caonguyen_dom"s
44. Gia_khongdeu ( đồng chí này chẳng phải ở nhà Bình Dương sao ?:) )

Danh sách góp thêm sự có mặt của 7 gạch nữa :
32. Thúy Diễm 's
33. Thúy Diễm ''s
34 . Thúy Diễm "'s
=> Mấy cái phẩy phẩy của Diễm cứ nhìn Diễm là hiểu rồi , sẽ tận dụng mấy bạn này vào đêm Gala :))
35. Coc con -> ôm của Cún con
36. Vam ( Nguyen Thanh Phong )
37. Thảo Lê Phương
38. Minh Nguyet Tram
Wellcom mọi người :)

=)) chân vừa vừa thui nhé chị ,nhưng có thể tận dụng vào tiết mục "riêng" của nhà tồlô luôn , "nghề" đấy^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back