What's new

Sinh viên - Ít tiền cũng phượt ! không thành vấn đề nếu ăn lông ở lỗ...

Status
Not open for further replies.
Sinh viên - Ít tiền cũng phượt ! không thành vấn đề nếu ăn lông ở lỗ...

Kính thưa các cô các chú, các anh các chị và các bạn vẫn còn tuổi "tin" (BB)!
Năm hết tết đến mà nhà cháu vẫn cứ buồn thỉu buồn thiu, một phần vì neo người, một phần vì trói chân trói cẳng. Thôi thì lập cái topic này cho có chỗ giao lưu. Chẳng dấu gì các bác, cháu hiện vẫn là SV dc nghỉ tới 3 tuần tết nhưng hám tiền nên vẫn cố gắng đi làm thêm để sau tết có ít tiền du xuân. Cái cảnh SV ít tiền nhưng ham vui thì khá là nhiều thì phải, nhưng đi đâu chơi gì vẫn là cả một vấn đề. Thường thì SV tụm 5 tụm 7 đi với nhau, đi thế vừa rẻ lại vừa vui. Còn mình toàn lủi thủi đi 1 mình đâm ra nhìn chúng nó vui mà ghen éo chịu được. Căn bản ở lớp toàn thằng ngại lười lại ko có máu vi vu..(NO)
Ở đây có nhóm bạn SV nào mà cần tuyển xế, tuyển ôm thì í ới cho mình, nếu thuận lợi thì cho mình đi cùng với. Khoản ăn lông ở lỗ thì với mình không thành vấn đề, giao lưu, học hỏi, kết bạn là chủ yếu. (beer) Chỗ nào có j hay ho các bạn cũng nên chia sẻ để nhiều nhóm khác còn học hỏi và tránh những phiền phức không đáng có.
Sắp sang năm mới chẳng biết chúc gì, thôi thì chúc các bạn không thi lại, nợ môn vậy .(c)

mình cũng là sinh viên nghèo nè. tết này thấy mọi người đi cung tây bắc nhiều quá thèm chết được nhưng chưa đủ $ để đú cùng.bạn mà có đội nào đi ké nhớ cho mình tham gia với nha

Dành tiền đi tầm 30-4 này bọn tớ đi 10 ngày Lào nè .
p/s tớ SV năm cuối nhưng máu phượt lắm mà ko có tiền ... để đi ^^

Thời Sinh Viêm oanh liệt nay còn đâu.
Nếu không có bạn đi cùng hoặc không chọn được nhóm nào bạn có thể tự chọn cho mình1 cung đường có thể là khoảng 200-500 km cả đi và về, đi 1 mình cũng có nhiều cái hay lắm, khả năng (tự lập và quyết đoán) trong chuyến đi, tuy đôi lúc cảm thấy cô đơn nhưng nó sẽ qua nhanh thôi.
Chúc bạn năm mới vui vẻ, KHÔNG THI LẠI VÀ NỢ MÔN NHÉ.

Sinh viên phượt đơn giản hiệu quả nhất là về quê của bạn nào đó chung khóa, nhà có gì ăn nấy, thấy việc thì..cũng góp mặt một chút..chẵng lẽ?:D. À! "không thi lại, không nợ môn" thì đâu phải là sinh viên!:(:D

Dành tiền đi tầm 30-4 này bọn tớ đi 10 ngày Lào nè .
p/s tớ SV năm cuối nhưng máu phượt lắm mà ko có tiền ... để đi ^^

Òi. Tìm đúng người rồi bạn thân mến. Vậy vạch trước đi nhé, bắt đầu đém người từ bây h nhé. 1 2 (c)
P/S: Chúc 1 năm mới vui vẻ nhé !
Đóng topic với lý do, bạn tèn ten mở topic này sai quy định của box.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back