What's new

[Chưa chốt đoàn] Srilanka Tết Âm 2019

Mình plan đi Srilanka Tết Âm 2019, dự kiến đi 4/2 hoặc 6/2 khoảng 10 ngày. Vé hôm qua mình check thử 430$. Visa có thể apply online. Bạn nào cũng muốn trốn Tết thì inbox mình nhé, chỉ cần 2 người mình nghĩ đi cũng vui rồi. Mình là nữ, ở HN.

Hi bạn, mình cũng đang muốn đi nước này trong dịp tết. Mình ở Sgn. Bạn đã có plan chi tiết & lập Group trên FB chưa? Có gì inbox mình nhé

Bạn ơi đi dài ngày hơn cùng mình ko, mình dự định đi 16 ngày, từ 23/01 đến 7/02, đi vậy sẽ có thời gian thăm được gần hết các điểm chính ở Srilanka.
Mình check vé mb thì đang có của Malindo khoảng 382$, đã bao gồm 25kg hành lý và bữa ăn.
Mình cũng là nữ, ở HN.
Đi nhiều người thì share chi phí thuê xe đi lại sẽ tiện hơn!

Bạn ơi đi dài ngày hơn cùng mình ko, mình dự định đi 16 ngày, từ 23/01 đến 7/02, đi vậy sẽ có thời gian thăm được gần hết các điểm chính ở Srilanka.
Mình check vé mb thì đang có của Malindo khoảng 382$, đã bao gồm 25kg hành lý và bữa ăn.
Mình cũng là nữ, ở HN.
Đi nhiều người thì share chi phí thuê xe đi lại sẽ tiện hơn!

Bạn ở HN thì tiện quá tuy nhiên mình không nghỉ dài ngày quá được vì còn phải đi làm. Mình kết hợp dịp Tết để được nhiều ngày. Bạn xem có điều chỉnh lại ngày không? Mình cũng check vé của Malindo.

Dear bạn, nếu đi 10 ngày có thể đi từ 1/2 hoặc 2/2 luôn được không, đi trọn Tết AL ý. Bọn mình là 2 nữ ở HN muốn join cùng.
Thanks.

Dear bạn, nếu đi 10 ngày có thể đi từ 1/2 hoặc 2/2 luôn được không, đi trọn Tết AL ý. Bọn mình là 2 nữ ở HN muốn join cùng.
Thanks.
Chào bạn,
Hiện mình đã book vé đi từ 04-14/2, nếu bạn đi được lịch này thì join chung luôn nhé. Có gì ib mình.

Mọi người chốt kế hoạch đi sớm nhé, giá vé càng gần Tết càng tăng. Hôm qua bạn mình mới book giá 489$.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back