What's new

....tập làm "bo"....

nguyen

Phượt gia
...trước giờ chụp ảnh em chưa làm từng đặt tên cho ảnh và làm "bo"... ngẫm lại thấy rất bất hợp lý... mấy ngày nay rảnh, buồn quá mò trên net và tập làm bo (cái gì dễ học trước) ... từ giờ xin hứa với bản thân rằng cứ phải làm bo trước rồi mới up hình cho nó chuyên nghiệp hixhix.... các bác gợi ý, đâm "bo" thoải mái cho em mau tiến bộ, ai có cái nào hay hay cũng cho cả vào đây nhé để em học dần dần ....

Sản phẩm đầu tay

Bo vậy ngon quá rồi bác ạ, làm gì phải tập nữa. Nhưng cái ảnh dưới có cái bóng điện thẳng tai thằng bé lên tranh hết phần đôi mắt đẹp!

bo đẹp phết anh Nguyễn nhỉ, tiếc rằng hôm đó em phải trực ở công ty chứ kô thì em cũng đi đám này của anh rồi :)

..uhm anh cũng tiếc vì em ko đi... hôm đó rất may là lễ trọng thôi để dịp khác bur.

ôi giời ơi !!! cưa sừng làm nghé này, anh mà không biết làm bo thì em đi đầu xuống đất :(

ôi giời ơi !!! cưa sừng làm nghé này, anh mà không biết làm bo thì em đi đầu xuống đất :(

.... mày đừng đánh mất niềm tin vào mọi người thế :T :T "bo" này có hợp ko?..

Last edited:
anh nguyen đừng bo ảnh chân dung của em màu đen nhá hu hu...!

... đấy ít ra cũng có 1 nhời khuyên đáng trân trọng thế này chứ he he ok ok... không "bo" chân dung màu đen .....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,950
Latest member
lifecarenutritions
Back