What's new

Tắm nắng tại Cô Tô - Đi 9/6 - Về (để ngỏ)

Status
Not open for further replies.
Tắm nắng tại Cô Tô - Đi 9/6 - Về (để ngỏ)

Hành trình Everest đã kết thúc vào ngày hôm nay. Sau khi đội VN chinh phục thành công đỉnh núi ma quái, cách đây 3 ngày cả đoàn đã lục đục trở về lại Kathmandu, vượt qua hơn 60km đường núi từ EBC, vài đồng chí đã lết. Còn bây giờ, sau khi đã tắm rửa sạch sẽ sau 2 tháng với chỉ 1 bộ quần áo. Em thèm một vài ngày trên đảo ở quê với nắng cháy da, biển xanh như ngọc và những bãi cát dài vắng ngắt.
Ngày mùng 3 em sẽ về Thái, mùng 6 về Sài Gòn, mùng 8 có mặt ở Hà Nội. Nên chiều mùng 9 em sẽ từ Hà Nội về Hạ Long. Sáng sớm mùng 10 ra đảo. Ở đây vài ngày và mang theo đầy đủ dụng cụ. Có nghĩa sẽ ngủ lều, tự nấu nướng mà ăn. Làm thêm một cái B.B.Q ngoài biển....nói chung là tự do và hưởng thụ.
Nếu có ai có thời gian, thích những chỗ hoang sơ một tí thì em rất vui lòng được đi cùng. Thời gian về mở, có thể ở cả tuần nếu thích, không thì vài ba ngày rồi về....đi đảo khác.
Em cảm ơn.

Cho Xu hỏi tí bác vuthanhminh này có phải là bác mà Xu thấy trên tivi trong chương trình chinh phục Everest ko nhi? Hỏi cho nó chắc.

Nhà bác Chít sắp phải đi đào núi ở quê em hả?
Em mong bác sẽ có bộ ảnh về chùa Bái Đính nhé!

Cho Xu hỏi tí bác vuthanhminh này có phải là bác mà Xu thấy trên tivi trong chương trình chinh phục Everest ko nhi? Hỏi cho nó chắc.

Dạ vầng , có gì không cô?
Tình hình là có thể lịch trình có chút thay đổi.
ĐOàn SG sẽ ra Bắc làm trực tiếp vào ngày 14, như vậy vào tầm 16 em sẽ đưa đoàn đi chơi 2,3 ngày xong rồi mới đi...Chết thật, các kế hoạch chơi bời cứ gọi là kín cả tháng hic...hic

Nếu bác vuthanhminh có 1 mình thì join đoàn em cho vui. Đoàn em định đi Cô Tô trong tuần này nhưng có gió mùa về nên hoãn đến tuần sau :)

Nếu bác vuthanhminh có 1 mình thì join đoàn em cho vui. Đoàn em định đi Cô Tô trong tuần này nhưng có gió mùa về nên hoãn đến tuần sau :)
Chính xác ngày bao nhiêu chị nhi? Mung f8/6 em có mặt ở Hà Nội. Mùng 9,10,11,12 đi được. 13 phải có mặt ở Hà Nội để đón đoàn từ Sài Gòn ra.

Ôi thế thì ko gặp bạn được rồi, bọn tớ chỉ đi được vào cuối tuần thôi, dự định là từ tối 5/6 đến 8/6 thôi :(

Bạn hiền mới gặp 1 lần mà vẫn còn giữ áo giúp tớ à. Cảm ơn nhiều nhé. Cũng một năm lang thang cả ngày theo thuyền cá trên vịnh Hạ Long rồi nhỉ.

Hẹn gặp tại Hà Nội. (beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back