What's new

Taiwan ngắm hoa anh đào 18/2 - 26/2

Do năm trước tụi mình đi hoa đã tàn, nhưng thích đài loan quá nên quay lại,
Đi ngày 18/2 Vietjetair chuyến 3:30am , đến Taipei, về bay từ taichung vietjetair ngày 26
Chi phí Taiwan : ăn uống ngon và rẻ, cảnh đẹp, người dân thân thiện
Hiện tại nhóm đã book 4 vé nên muốn có thêm vài người để qua đó thuê xe đi cho nhanh, Thuê xe cũng rẻ, lần trước nhóm mình đi 7 người, đủ mọi phương tiện từ taipei đến kao hùng, chi phí 10tr cả vé mb, visa
Lần này được miễn visa nên bớt đc 1 khoản nho nhỏ,
Chủ yếu đi Taipei. hualian và taichung như sun moon lake, wuling farm
Welcome mọi người

trước giờ mình đi theo tour không à, mình chưa có kinh nghiệm đi phượt. Bạn cho mình tham gia với được không? Có phải bạn đặt vé đi từ HCM - Đài Bắc và về từ Đài Trung không? Mong bạn trả lời sớm để mình đặt vé luôn. Mình cũng xin visa online thôi. Cám ơn bạn, mình là nữ

trước giờ mình đi theo tour không à, mình chưa có kinh nghiệm đi phượt. Bạn cho mình tham gia với được không? Có phải bạn đặt vé đi từ HCM - Đài Bắc và về từ Đài Trung không? Mong bạn trả lời sớm để mình đặt vé luôn. Mình cũng xin visa online thôi. Cám ơn bạn, mình là nữ

ui, đi theo tour chán òm à, toàn thấy shopping mà chả hiểu gì, đi như nào..., Đúng rồi em, chị book vé 18/2 Vietjetair chuyến 3:30am , đến Taipei, về bay từ taichung vietjetair ngày 26.
Nếu em đi thì book nhé, inbox thông tin fb chẳng hạn để liên lạc,
Hiện tại nhóm có đủ 7 người rồi, nếu em đi là 8, nên chị đóng group luôn, đi 8 là đẹp rồi

Do năm trước tụi mình đi hoa đã tàn, nhưng thích đài loan quá nên quay lại,
Đi ngày 18/2 Vietjetair chuyến 3:30am , đến Taipei, về bay từ taichung vietjetair ngày 26
Chi phí Taiwan : ăn uống ngon và rẻ, cảnh đẹp, người dân thân thiện
Hiện tại nhóm đã book 4 vé nên muốn có thêm vài người để qua đó thuê xe đi cho nhanh, Thuê xe cũng rẻ, lần trước nhóm mình đi 7 người, đủ mọi phương tiện từ taipei đến kao hùng, chi phí 10tr cả vé mb, visa
Lần này được miễn visa nên bớt đc 1 khoản nho nhỏ,
Chủ yếu đi Taipei. hualian và taichung như sun moon lake, wuling farm
Welcome mọi người

Nhóm e dự định đi vào tháng 10 hoặc 11 năm nay, ko biết thời tiết có ổn ko. Chị cho e xin full bản kế hoạch lịch trình với chi trả với. Em cám ơn
Mail của em : [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back