What's new

Tết DL - Tự đi Hồ 3 Bể

Chẳng thấy tí cảm xúc nào hết!
Bác định khoe ảnh chuyến du lịch của gia đình bác thôi à? Bác cho thêm vài dòng cảm nhận cho đỡ khô chứ! Ảnh hồ Ba Bể thì thiếu gì đâu, cái em mong chờ khi đọc topic này là những cảm nhận của riêng bác về chuyến đi, về nơi bác đã đến cơ ạ!

(beer)(beer)(beer)(beer)

khoe ảnh thôi, thêm tý lộ trình đường đi cho ng đi sau chọn

nhìn ảnh đó bác nào ra được cảm xúc thì đi cho biết ;)

Nếu bác chỉ để khoe ảnh, thì có lẽ chuyển sang box "Khi các phượt gia nói chuyện bằng hình ảnh" sẽ phù hợp hơn !?

khoe ảnh thôi, thêm tý lộ trình đường đi cho ng đi sau chọn

nhìn ảnh đó bác nào ra được cảm xúc thì đi cho biết ;)

Chào bác ! Nhìn những tấm ảnh của bác em lại hồi tưởng chuyến bơi xuyên Hồ Ba Bể với ông bạn cũng Phượt thủ của box này. Bọn em bắt đầu khởi hành lúc 13h30 từ cuối Hồ ở cái nhà sàn bên trái cạnh bãi cỏ (nước cạn :) mới có bãi cỏ nhé) sau khi uống hết 1,25 lít rượu + 1 con gà + 1con cá (beer)...,18h30 hết Hồ thứ 3 rồi lên thuyền về nơi xuất phát. Rất rất tiếc ...hôm đó bọn em không mang theo máy ảnh.

hé hé... em thấy cái hồ thì không làm em phê hơn mấy..nhưng cái hình ảnh bác ấy ngồi post được chừng ấy ảnh với đủ cả "xe pháo mã"..nhièu đến mức cái com pú tờ của em tý nó nổ... thì thực là em lạy Bác ! Bác xứng đáng được bầu làm chủ tịch hội Phượt tỷ mẩn ạh

hé hé... em thấy cái hồ thì không làm em phê hơn mấy..nhưng cái hình ảnh bác ấy ngồi post được chừng ấy ảnh với đủ cả "xe pháo mã"..nhièu đến mức cái com pú tờ của em tý nó nổ... thì thực là em lạy Bác ! Bác xứng đáng được bầu làm chủ tịch hội Phượt tỷ mẩn ạh

Mời bác ngó lại các mốc thời gian bài đã pót nhé:), nếu mất nhiều time thì chắc đã không úp hết cừn ấy ảnh làm giề

chủ yếu để những ai chưa đi hay chưa biết tham khảo thôi, đương nhiên nếu có nhg sự chia sẻ nếu cần thiết

Góc chụp của bác trùng nhau nhiều quá,bác post nhiều ảnh làm cho người xem cảm thấy rất mệt mỏi,theo em bác nên lựa chọn ảnh kỹ lưỡng một chút trứoc khi post và thêm nhiều thông tin về nơi mình đã đến để bọn em còn học tập chứ.Thân.

Chào bác ! Nhìn những tấm ảnh của bác em lại hồi tưởng chuyến bơi xuyên Hồ Ba Bể với ông bạn cũng Phượt thủ của box này. Bọn em bắt đầu khởi hành lúc 13h30 từ cuối Hồ ở cái nhà sàn bên trái cạnh bãi cỏ (nước cạn :) mới có bãi cỏ nhé) sau khi uống hết 1,25 lít rượu + 1 con gà + 1con cá (beer)...,18h30 hết Hồ thứ 3 rồi lên thuyền về nơi xuất phát. Rất rất tiếc ...hôm đó bọn em không mang theo máy ảnh.
cám ơn những tấm ảnh của bác Quyền,,
he he he em cũng đang định khoe em vớ­i sang30tet­ bơi dọc hồ này,2 ông say đi ko vững mà bơi khá thế!!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,636
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back