What's new

Thác Bản Giốc ngày rằm đê

Status
Not open for further replies.
Em đang định đi thác Bản Giốc từ 18-20/7, hình như cũng đúng rằm, vừa trăng sáng đẹp, vừa nước đẹp, lúa xanh... năm ngoái em đi thời gian này phê lắm ạ :D

Lịch trình tạm thời như sau:
Chiều thứ 6: HN - Thái Nguyên - Bắc Kan. Ngủ ở Bắc Kạn
Thứ 7: Bắc Kạn - Cao Bằng - Trùng Khánh - thác Bản Giốc - động Ngườm Ngao - Cao Bằng
Chủ nhật: Cao Bằng - hồ Ba Bể - Hà Nội

Phương tiện: xe máy

Bác nào có ý định tham gia thì ới nhé (wait)

Bạn ý có plan từ trước rồi, chính xác là từ tối thứ 3 cơ mà, quân cơ cấm tiết lộ:LL chứ ko phải sáng nay mới nổi hứng đâu bạn kẻ xanh ah;););) mà đính chính là xe 4 bánh chứ ko phải xe 4x4 đâu nhé:gun:gun:gun

Mình ở nhà vì các bạn ấy có kế hoạch hết rồi, đi mất tự nhiên em ah(NT)

Quân cơ cấm tiết lộ kiểu gì mà cả làng cùng biết thế nhỉ? ...đúng là chuối ...potay.com

vnvirus vừa về đến HN...các bạn chắc cũng đã về ...nghe có mấy chiến sĩ còn phải bay vào Nam ... các bạn quá hoành tráng (wait)(wait)

vnvirus vừa về đến HN...các bạn chắc cũng đã về ...nghe có mấy chiến sĩ còn phải bay vào Nam ... các bạn quá hoành tráng (wait)(wait)

Lúc cả lũ nghỉ ở Bắc Kạn thấy con Sún bẩu thấy bác vừa xẹt qua,he he !!
Thiếu Hiệp đòi đuổi theo chặn đầu làm bọn iem can mãi đấy ạ ...:))

ah...Susu tường thuật vụ check hàng bánh bao đi nào ... hôm qu anghe mọi người nói mình chưa hiểu lắm ...chả hiểu sao nhìn qua cứ thấy thiếu hiệp cười tủm tỉm..e lệ ..ặc ặc

Ô đã về hết rồi cơ à ? Ảnh đâu , ảnh đâu ? Sự tích ly kỳ đâu ?:D

Từ hẵng,từ hẵng,bác cứ từ từ hẵng !!
Đâu sẽ có đó ạ.Mà rồi thì bác cũng có liên quan đới,một chiện rất rất hệ trọng,keke !!

@bác vnvirus : em sẽ làm thành báo cáo có hệ thống ạ.Nói chung là rất rất ..... :))

Thôi lần này là em đi ngủ thật đấy!
Một giấc mơ đẹp cho tất cả mọi người!

susu hối lộ đi .... có ảnh của susu hay lắm.. giây phút bàng hoàng và ngơ ngàng...hehee...
co em mua lại bản quyền nhanh... ko anh bán cho ng cần mua bây giờ đây nè......

susu hối lộ đi .... có ảnh của susu hay lắm.. giây phút bàng hoàng và ngơ ngàng...hehee...
co em mua lại bản quyền nhanh... ko anh bán cho ng cần mua bây giờ đây nè......

Nài,doạ á ? nhầm hàng dồi nhá,hô hô !! Chưa nghe danh cô giáo Quản Kim Su à?? Chưa biết thì hỏi thăm Ducko,vô fa tốc nhá.....
Cứ tung béng lên cho thành ng lổi tiếng cưng ạ .. :LL :LL

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back