What's new

[Đã chốt đoàn] Thành Đô Cửu Trại Câu - Nam Bắc sum họp tháng 10/2010

Status
Not open for further replies.
Theo tinh thần tổng tiến công của các thành viên Phượt đến Cửu Trại Câu vào năm nay

Do topic củ đã tách Đoàn và nhiều thông tin đã cũ, samon mạn phép mở riêng Topic.

Mặc dù đã chốt Đoàn nhưng đây là nơi các bạn cùng chia sẽ kinh nghiệm chuyên đi và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.

Thời gian đi: 20/10/2010-30/10/2010.
Kinh phí dự kiến : <1000$

Danh sách chuyến đi:

1 alexandersamon(Mr) - 1SGN
2 Fashionfurniture(Mr) - 1HN
3 Joey(Ms) - 2SGN
4 Joey(Mr) - 3SGN
5 Phanvietbang(Mr) - 4SGN
6 Fiu(Mr) - 5SGN
7 Kimsigon(Ms) - 6SGN
8 Saukeo(Ms) - 7SGN
9 Ntpada(Ms) - 2HN
10 Field(Ms) - 3HN
11 Linh(Ms) - 4HN
12 Hiệp(Mr) - 5HN
13 Tùng(Mr) - 6HN

PHÂN CÔNG NHIỆM VỤ ĐOÀN Ở ĐÂY

THÔNG TIN CẬP NHẬT Ở ĐÂY

Last edited:
Mấy hôm nay trời âm u khắp nơi là để chuẩn bị cho những ngày nắng đẹp đón chúng ta ấy mà :p

Vụ panda thì ngay từ đầu em đã bảo là không đi mà. Chồng em còn bảo có đến đấy thì chỉ có một việc để làm đó là chồng em sẽ mặc đồ gấu trúc ngồi nhai lá trúc kiếm tiền của mấy bạn mà thích ôm panda chụp hình, vừa có tiền vừa được ôm mới thích.

Ước nguyện nhỏ nhoi thôi: Đừng xếp tôi cùng nhóm với Cadic, buồn lôn lắm :help
@Blue88: Thôi ở tạm với c.Quỳnh đi, tối mò qua phòng a cũng đc, chứ ban tổ chức nhất quyết ko chịu xếp chung phòng cho anh và em (NT)

Ước nguyện nhỏ nhoi thôi: Đừng xếp tôi cùng nhóm với Cadic, buồn lôn lắm :help
@Blue88: Thôi ở tạm với c.Quỳnh đi, tối mò qua phòng a cũng đc, chứ ban tổ chức nhất quyết ko chịu xếp chung phòng cho anh và em (NT)

Em Quỳnh có ở 1 mìn đâu mà em Linh blue còn xuất, heheheh

Ban tổ chức luôn đề cao tinh thần đoàn kết của ae trong đoàn nên rất mong 2 đồng chí fiu và cadic phải yêu thương nhau hơn, sắp xếp 2 đồng chí chung chăn chung gối để tăng cường tình cảm :D Chúc 2 đồng chí vui =))

Hi all!

Đầu tiên mình xin gởi lời thông cảm đến tất cả mọi người chuyến đi.

Sắp đến, samon sẽ chính thức nhận một project lớn và đó là cơ hội thăng tiến của mình. Trách nhiệm cụ thể như thế nào thì mình vẫn chờ meeting vào hôm thứ 2 mới đánh giá được. Do đấy cơ hội tham gia chuyến đi trở thành 50-50.

Trường hợp 1: Mình sẽ sang trễ
Trường hợp 2: Đi theo cùng Đoàn và rút ngắn thời gian đi lại
Trường hợp 3: Hủy chuyến đi .

Tất cả đã chuẩn bị và lên lịch, nên cơ hội xảy ra ngoài tầm kiểm soát :). Rất mong moị người thông cảm và ủng hộ.

Samon đã nhận deposit của nhóm HN, mỗi người là 1tr, nhóm SG là 2tr. Nên nếu có bất cứ phát sinh nào sẽ chuyển trả lại cho tất cả mọi người.

Samon đã nhờ anh Hoàng take care Đoàn và bạn Joey làm thủ quỷ.

Hy vọng nhận được sự ủng hộ và thông cảm của tất cả mọi người.

Hẹn gặp ở Thành Đô nhé!!!!

Goodluck to me!!

Update tình hình thời tiết ngày 17/1012010
Có vẻ như ông trời sẽ ủng hộ chúng ta, thời tiết khởi sắc dần.:)

Thành đô, k tốt lắm:

Nga My, từ ngày 19/10 hết mưa:

CTC, thời tiết đẹp

TGG, quá ổn

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,863
Latest member