What's new

[Đã chốt đoàn] Thành Đô Cửu Trại Câu - Nam Bắc sum họp tháng 10/2010

Status
Not open for further replies.
Theo tinh thần tổng tiến công của các thành viên Phượt đến Cửu Trại Câu vào năm nay

Do topic củ đã tách Đoàn và nhiều thông tin đã cũ, samon mạn phép mở riêng Topic.

Mặc dù đã chốt Đoàn nhưng đây là nơi các bạn cùng chia sẽ kinh nghiệm chuyên đi và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.

Thời gian đi: 20/10/2010-30/10/2010.
Kinh phí dự kiến : <1000$

Danh sách chuyến đi:

1 alexandersamon(Mr) - 1SGN
2 Fashionfurniture(Mr) - 1HN
3 Joey(Ms) - 2SGN
4 Joey(Mr) - 3SGN
5 Phanvietbang(Mr) - 4SGN
6 Fiu(Mr) - 5SGN
7 Kimsigon(Ms) - 6SGN
8 Saukeo(Ms) - 7SGN
9 Ntpada(Ms) - 2HN
10 Field(Ms) - 3HN
11 Linh(Ms) - 4HN
12 Hiệp(Mr) - 5HN
13 Tùng(Mr) - 6HN

PHÂN CÔNG NHIỆM VỤ ĐOÀN Ở ĐÂY

THÔNG TIN CẬP NHẬT Ở ĐÂY

Last edited:
đoàn SG ko ọp ẹp à để em tham dự với! Đoàn hà nội tuần này có chuyển họp thành thứ 7 hoăc chủ nhật cho em join với chứ

đoàn SG ko ọp ẹp à để em tham dự với! Đoàn hà nội tuần này có chuyển họp thành thứ 7 hoăc chủ nhật cho em join với chứ

DC Quân k đọc bài em Joey ah, team SG sẽ off liên tục vào t2 hàng tuần từ giờ tới lúc đi, team HN sẽ off vào chủ nhật tuần này nhé.

@Quân: Các thể loại áo mưa đều là để phòng trường hợp mưa. Sợ mưa làm ướt vai và các vật dụng khác anh à. Người to mặc áo mưa to, vật dụng nhỏ (như điện thoại) thì mặc áo mưa nhỏ anh nhá. Anh cứ tùy vật dụng của anh mà đem theo :D

@Quân: Các thể loại áo mưa đều là để phòng trường hợp mưa. Sợ mưa làm ướt vai và các vật dụng khác anh à. Người to mặc áo mưa to, vật dụng nhỏ (như điện thoại) thì mặc áo mưa nhỏ anh nhá. Anh cứ tùy vật dụng của anh mà đem theo :D

chết thàng Quân chưa, gặp đối thủ rồi em nhé.
Joey ơi, thàng Quân nó còn trẻ, nên ham hố số lượng thôi, dưng mà chất lượng vẫn hơn em nhỉ ^^
Đôi khi đi trời mưa mà không mặc áo mưa cũng có cái thú của nó ^.

thời buổi này tuổi nhỏ nhưng mọi thứ to, tuổi to mà mọi thứ nhỏ ...dường như là quy luật sống ...

A Quân toàn chẳng đọc kỹ gì cả ! Tối chủ nhật tuần này (10.10.2010) nhóm HN off nhá ! Đề nghị ai ở miền nam ra có quà cho mọi người ;))

Em cũng hôm nay mới vác mặt lên forum được, cảm ơn bài viết của tất cả mọi người

Hẹn ộp ngày thứ hai tuần sau !! ^^

P.S: Chưa chi đã thấy có người cạnh tranh nickname với em rồi!! :p

Tổng dự toán cho vụ ăn chơi khô máu của nhứng kẻ thừa xiền đây :D

Chi phí cho CTC nhóm SG chưa tính vé mb SG-KUL-TD 2 chiều ( hem bít??)
Dự phòng phí 10% nhá: 2m :gun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back