What's new

Thành lập CLB Phượt Bình Dương

Status
Not open for further replies.
Mới gởi email cho BBO, tổng kết danh sách là 50.
Túm lại là thiếu lều, chỉ sắp cho Nam, còn Nữ ... kệ=))

Làm vậy sao được anh, Em có lều 4, vậy thì ưu tiên nhận thêm 3 nữ nữa,
Điều kiện là, chân dài, chịu ôm như đang đi cùng xế vậy.
Còn nếu thiếu nữa, thì nằm chồng chắc lên nhau. lều 4 thì được 8 người, ưu tiên cho nữ nằm trên, hehehheheheh

Fm# cao lắm đó anh,ngang ngữa với giọng Hồ Ngọc Hà hát bài "tìm lại giấc mơ".Nhà Cần Thơ giọng khỏe hát nổi còn nhà bình dương thì vịt đực nhiều lắm ko bít theo kịp hok?Với lại em thấy bài này tông chuẩn là Am (la thứ) mà anh,tông đó thì cũng vừa nam nữ gi hát cũng đc.

ThichĐiRong ơi, La thứ còn cao hơn sol thứ 1 cung nữa, sao lại thấp được. Tuy nhiên để mình kiểm tra lại để hát lòn qua quãng 8 được không nhé. Thanks.

Tổng kết danh sách là 50.

Hic vậy tội cho thân phận chị em phụ nữ quá anh ơi, coi chừng không đủ kẹo dỗ á
Em có cái lều 2 nè, có ai ở SG thì cho em gửi trước được ko anh . Dự phòng nếu giờ chót em ko đi được thì 2 người nữ sẽ dùng anh hén (nếu đi được thì chắc ko tuyển 1 nam ạ =)) )

@ kieubsg : Vậy mai Thứ 5 off với BTC tại Mơ Phượt, em đem lại được không? hay em để đâu anh đến lấy. Thay mặt Dương Cần cảm ơn kieubsg nhiều.

Chuẩn câu này lun đó anh chuyên

Vậy tối mai (thứ 5) anh ghé nhà em lấy rồi giao cho Click_Click_7761 giữ, đem xuống Vinh Sang nghe.

oik ngay

Hic vậy tội cho thân phận chị em phụ nữ quá anh ơi, coi chừng không đủ kẹo dỗ á
Em có cái lều 2 nè, có ai ở SG thì cho em gửi trước được ko anh . Dự phòng nếu giờ chót em ko đi được thì 2 người nữ sẽ dùng anh hén (nếu đi được thì chắc ko tuyển 1 nam ạ =)) )

Chi yên tâm nhà em có bán kẹo nên dzu keo hôk sợ hôk dủ đâu chị hehe

Được, mình thích tinh thần này của bạn:) Quan trọng là..sau khi hết bia của BTC, hết bia của Kiều bia, hết rượu của...thì các bác nam nhà mình có còn biết cái lều nó nằm chỗ nào nữa hay không?

Các bạn đi SN phượt sáng thứ 7 tập trung tại UBND Thuận An ( ngay bùng binh ) lúc 4h30 sáng sẽ xuất phát đi theo QL1 ra An Lạc- Bình Điền.

Được, mình thích tinh thần này của bạn:) Quan trọng là..sau khi hết bia của BTC, hết bia của Kiều bia, hết rượu của...thì các bác nam nhà mình có còn biết cái lều nó nằm chỗ nào nữa hay không?

Chị BBO ơi, chị đừng vẽ đường cho hưu chạy nhé, dù uống bao nhiêu cũng không say đâu, chỉ lo mấy ổng giả đò say vào nhầm lều thôi. Tửu lượng mấy kaka này em hiểu lắm. Chắc em phải ngủ võng thôi, sợ tối mấy cô vào nhầm lều là tiêu đời trai em luôn đó. có gì chị giúp em với nha.hehhehehehe. Sau chuyến VS này về mấy em hay mấy chàng mà có sự cố sẽ đổ thừa chị đó. nói chị dạy như thế

To Anh Hienca!

Chắc em sẽ xuất phát từ tối thứ 6 anh hiền ơi, vì sáng sớm em muốn ghé chợ Cái Bè tham quan. và về VS sớm tí câu cá luôn, vì em cuốc 1 hơi từ BD về Vĩnh Long không nổi nên chơi nhiều chập.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,958
190,292
Latest member
duyenbtt
Back