What's new

Thành lập Vietjet AirAsia

Đi VNA thì được cái an toàn... :|

Ở đâu ra cái thông tin này thế?

Máy bay Việt Nam nổ lốp, gẫy càng, hạ cánh khẩn cấp, rơi chết người, sự cố kỹ thuật ở trong và ngoài nước thì toàn là VNA. Không tin thì tìm kiếm trên Google nhé. Mấy vụ ở Nhật, Pháp, Campuchia, Nha Trang còn sờ sờ ra đấy. Cứ chê thằng Jetstar, ít nhất là đến giờ phút này nó chưa có mấy kiểu tai nạn như trên. Hehe...

Ở đâu ra cái thông tin này thế?

Máy bay Việt Nam nổ lốp, gẫy càng, hạ cánh khẩn cấp, rơi chết người, sự cố kỹ thuật ở trong và ngoài nước thì toàn là VNA. Không tin thì tìm kiếm trên Google nhé. Mấy vụ ở Nhật, Pháp, Campuchia, Nha Trang còn sờ sờ ra đấy. Cứ chê thằng Jetstar, ít nhất là đến giờ phút này nó chưa có mấy kiểu tai nạn như trên. Hehe...

Quả thật là chưa nghe mấy vụ đóa bao giờ :| Có thể là chưa biết chứ chưa chắc Jetstar ko cóa ^^ Nhưng ai đi Jetstar về chẳng kêu :)

Ghét chú Jet đi hay delay.Em đi 8 chuyến thì đúng giờ được 2.Nhưng chửi thì chửi thế thôi chứ thấy rẻ thì vẫn cứ nhào dzô mà hehe

đang định book vé JetSaver Light của Jetstar để phượt SG mà thấy mọi người kêu ca Jet ko an toàn làm e thấy run tay quá
ko biết nên book Jet cho rẻ hay VNA cho yên tâm :((

đang định book vé JetSaver Light của Jetstar để phượt SG mà thấy mọi người kêu ca Jet ko an toàn làm e thấy run tay quá
ko biết nên book Jet cho rẻ hay VNA cho yên tâm :((
Đi VNA cho lành bạn ạ.Bọn JETSTAR kinh dị lắm.Từ SG đi Huế còn đúng giờ chứ đi Hanoi toàn trễ giờ, ít thì 30 phút, nhiều thì đến 6 giờ.Đã thế khi bị mất hành lý thì đền tiền rẻ bèo mà còn hành mình đi lên đi xuống,vừa mệt mà lại vừa bực mình nữa chứ.

Sao mãi chưa thấy có thông báo gì về chuyến bay đầu tiên của Vietjet nhỉ ? Kiểu này chắc phải đợi vài năm mất ? Hĩ

Sao mãi chưa thấy có thông báo gì về chuyến bay đầu tiên của Vietjet nhỉ ? Kiểu này chắc phải đợi vài năm mất ? Hĩ

Tháng 8 bác ah, Tony đã nói thế hôm ký hợp đồng tháng 4 ở HN, nhưng giữa tháng 5 rùi mà chưa thấy khởi động bán vé gì hết. Trong khi bình thường AA đều bán vé trước khi đường bay cất cánh chuyến đầu tiên độ nửa năm.

Tks bác
Tháng 8 là phát biểu chính thức hay nói nhỏ vậy bác ?
Lần trước trả lời phỏng vấn thấy bác ấy bảo là ngày xưa AA xin giấy phép bay vào SING mà hết mấy năm, nên ở VN, nhất là bị mấy bác VNA phản đối kịch liệt, thì em nghĩ chắc còn lâu. Website cũng chả có thông tin gì.

VNA mở đường bay Đà Nẵng - Đà Lạt với 1 đường bay nào đấy, hình như Đồng Hới - SG thì phải (không chắc lắm) mà ĐN với ĐH phải bù lỗ cho VNA 1, 2 năm đấy! Tại hàng không quốc gia nên chảnh! Thầy em bảo vậy. :D

Quả thật là chưa nghe mấy vụ đóa bao giờ :| Có thể là chưa biết chứ chưa chắc Jetstar ko cóa ^^ Nhưng ai đi Jetstar về chẳng kêu :)

Thông tin của bạn vể mấy vụ sự cố của VNA chậm quá. Nhớ update thông tin thường xuyên nhé. Đừng nghĩ đi máy bay giá rẻ là máy bay bèo đâu nhé. Thật ra cấu thành giá vé không cao, nhưng chỉ có điều là do mấy cái vé của các hãng hàng không truyền thống là vé linh hoạt có thể đổi được , trã được, cộng với chi phí đại lý nữa nên giá vé cao chót vót vậy đó. HK giá rẻ bán toàn qua web nên tiết kiệm được rất nhiều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back