What's new

Thiên hạ đổ xô đi "phượt".

Status
Not open for further replies.
Bạn Hungcuong cho thêm cái xột sờ để duy trì bài viết và có chỗ cho mọi người vào chém đơi. Hot hot hot, hôm nay mưa bão mà hot... há há...

Em Su em !!!

Sao em nỡ lòng nào làm mất của anh một thú vui là sắp được chứng kiến một trường tranh đấu để bảo vệ các chính kiến của các bên !

Sao em nỡ lòng nào lại vội vàng vạch ra bài ăn trộm của người khác này, để các anh tài văn mồm văn gõ cụt hứng !

Còn chưa kịp sắp xếp ý tưởng trong đầu thì đã tụt đánh toẹt một cái cái nó cảm hứng nó dâng trào.

Em là em tệ lắm í !!!!

Em biết em ngu rồi !! :((

Dạo này mất mợ nó cái giác quan ném đá !!

• Like
Reactions: BM
Vì bạn hungcuong không hiện hình nên đề nghị bác nào xung phong liều mình như chả có đóng thế để anh em trút "rận" duy trì topic cái nhể???!!!! Có vẻ Chitto phù hợp đấy! :p

• Like
Reactions: BM
Không biết nguồn ở đâu dưng mà copy y chang ở đây tức là người ta cũng tâm đắc lắm với cái entry đấy nên mới mang về nhận của mình. Chẳng sao về quê mượn được cái xe máy bảo em mới mua chắc nhiều người cũng va rồi.

Phượt bản thân nó là một từ lóng, chưa có trong từ điển nhưng ai cũng hiểu chỉ một mình hungcuong128 không hiểu. Đơn giản cũng là đi chơi thôi mà. Thay vì nói đi chơi, đi du lịch thì mọi người nói đi phượt. Nó cũng như thay vì nói mình thì bạn nói mềnh ấy mà. Trước đây mình biết có giống đực và giống cái, đi làm biết có giống "khách hàng", xây dựng gia đình rồi biết có giống "vợ" (xin lỗi các bạn nữ vì đây chỉ là mồi nhậu của bọn tớ thôi) bây giờ đọc xong bài của bạn này biết thêm có giống "phượt" và người viết là giống "dở" nữa.

Bản thân những người ham thích phượt (nói cho xì tin) chưa bao giờ coi họ khác những người bình thường cả. Và dân phượt, như cách bạn đánh giá chưa bao giờ coi thường những người khác, chưa bao giờ coi là cao siêu vì đơn giản chúng tôi đi để thỏa mãn nhu cầu như ăn và uống. Mỗi người có một ý thích và mọi ý thích đều được tôn trọng như nhau. Phượt là ý thích của chúng tôi cũng như bạn thích đánh đáo, dổ dế ..

Bạn đang nói chuyện trên một diễn đàn, nơi có thể coi là một xã hội thu nhỏ nên cách bạn gọi các bạn trẻ là một sự xấc xược. Hơn nữa cái cách bạn đả kích ý thích và đôi khi là đam mê của cả một cộng đồng thì một bạn là một vĩ nhân, hai là một thằng điên không hơn không kém

Nếu các quan mà ì đống thì em kiếm đứa thay thế ngay, hé hé !!

Susu 2 in 1 nhá !!

Nếu các quan mà ì đống thì em kiếm đứa thay thế ngay, hé hé !!

Susu 2 in 1 nhá !!

Hoan hô Linh Cẩu sắp tái xuất giang hồ !!!!

Lại một trường gió tanh (vì ăn nhiều hải sản quá), mưa máu (vì xơi tiết canh) !!!

Hôm trước em hỏi ông Chitto : Ông có phải dân Phượt khônggggggg? / Ơ, con điên !!

Em lại hỏi bà Black : Bà có phải dân Phượt khôngggggggg?
Bà ấy mới nhấm nhẳng xoay tít cái đầu xoăn bảo : mình chỉ là nhà báo thôi !!

Cá nhân em, rất hay đi xuyên Việt bằng máy bay nên rất hiểu thế nào là cảm giác Phượt =))

Bạn Thik cứ bình tĩnh !
Làm gì mà chưa chi đã bảo người ta xấc xược mới cả điên !!

Theo em, để chứng minh nó sai (hoặc không đúng) thì nên đưa ra quan điểm của mình - với đầy đủ biện chứng rằng nó đúng !

Bảo nó khích bác dưng mình cũng gần gần thế là chưa ổn !! =))

Bạn Thik cứ bình tĩnh !
Làm gì mà chưa chi đã bảo người ta xấc xược mới cả điên !!

Theo em, để chứng minh nó sai (hoặc không đúng) thì nên đưa ra quan điểm của mình - với đầy đủ biện chứng rằng nó đúng !

Bảo nó khích bác dưng mình cũng gần gần thế là chưa ổn !! =))

Su ơi, đang cực kỳ bĩnh tĩnh đây vì chiều đi phượt trốn bão đây. Tớ có khích bác đâu. Suy nuận nô zích nó ra cái kết quả đấy chứ. Dụi mắt xem lại rồi phân tách lại lần nữa vẫn vậy nên đành cắn răng post kết quả lên.

Dạo này toàn ăn cá khoai nên tính tình cũng mềm lắm, lắm lúc cũng suy tư cảm xúc, rưng rưng rồi bỗng dưng muốn .. ấy. Dưng mà những truờng hợp mà y học bó tay thì lại phải lật đật về lôi khẩu súng ra bắn thôi. Để lèm bèm ứ chịu được

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,742
190,170
Latest member
kkz129
Back