What's new

[QC] "Thỏa khí phách" cùng phượt 2.0

Status
Not open for further replies.
Ngưỡng mộ anh Tuands từ lâu, thích mấy cung đường hành xác và hành mỏ của anh, thích cả mấy tấm ảnh anh tạo dáng độc nữa.

Mình rất thích những cung đường như thế, không đông đúc chật chội. Nghe được mùi của đất, của rừng, của sương, cảm giác ung dung tự tại.

Dân phượt có nhiều cung đường giống như bài test vậy, đi được những cung đường đó sẽ thật sự khẳng định bản lĩnh của mình.

Leo núi nữa, dân phượt thích đi leo núi, chinh phục được một ngọn núi bao giờ cũng là một niềm hạnh phúc vô bờ.

Mình thì thích nhất là đi đường đèo, cảm giác lên đèo hay đổ đèo đều đã, nhất là qua những đoạn cua.
Đèo Tà Pứa nè

Mình thì thích nhất là đi đường đèo, cảm giác lên đèo hay đổ đèo đều đã, nhất là qua những đoạn cua.
Đèo Tà Pứa nè

Đèo này ở đâu vậy bạn, cua cùi chỏ hiểm quá

Đèo Tà Pứa nè
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Năm ngoái mình đi thì trước đèo Tà Pứa 10km và sau đèo Tà Pứa 10km có đoạn đường rất xấu, ổ trâu, ổ khủng long rất khiếp nhưng tới ngã 3 Bắc Ruộng - TL 766 thì đường lại đẹp miên man. Không biết bạn đi mới đây đã khắc phục được mấy cái ổ khủng khiếp kia chưa?

Hồi đó giờ đâu có nâng cấp sửa sang gì đâu bạn ơi. Đường có 20km xấu, đi cũng vui, chứ hầu hết đoạn đường tốt

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,451
190,094
Latest member
chikoru
Back