What's new

THÔNG BÁO: Bổ nhiệm bạn thienson làm Mod diễn đàn

CVN

Phuot.vn
Staff member
Tôi xin vui mừng thông báo về việc bổ nhiệm bạn thienson làm Mod cho diễn đàn Phượt với thời hạn thử việc là 1 tháng!

Bạn thienson hiện đang sinh sống và làm việc tại Quảng Nam, là người khá thông thuộc các cung đường miền Trung. Ngoài ra bạn cũng có kiến thức và kinh nghiệm về xe cộ, đồ nghề phượt...

Với những thế mạnh của mình, thienson đã nhận tham gia điều hành các box sau:

1. Sâu nặng miền Trung - Nắng gió Tây Nguyên
2. Đồ nghề đi phượt
3. Giao thông

Hy vọng rằng thienson sẽ góp phần tích cực vào việc phát triển nội dung diễn đàn và hỗ trợ giải đáp các câu hỏi liên quan của thành viên!

Mong các thành viên ủng hộ và giúp đỡ thienson hoàn thành nhiệm vụ!

Trân trọng!

====== CẬP NHẬT ======

Từ ngày hôm nay 14/7/2011, bạn thienson đảm nhật vị trí Mid chính thức của diễn đàn!

=======CẬP NHẬT======

Từ ngày 1/8/2011, bạn thienson nhận thêm nhiệm vụ Mod box Xuyên Việt. Cảm ơn bạn!

Last edited:
Re: THÔNG BÁO: Bổ nhiệm bạn thienson làm Trial Mod

Vào cụng ly với anh cái!! Bia Sài Gòn đàng hoàng nha. Lên chức rồi nhá lão ca. Chúc mừng nhé. Cố gắng lên. Ôi nick đổi màu rồi hhehe. :)

Tôi đã gặp Thiên Sơn ở ngoài đời và cà phê cà pháo với nhau rồi, đó là một con người chín chắn , nhiệt tình và hơi bụi bụi, bình dân lắm(cũng đúng thôi vì bác ấy là dân công trường).Nói chung rất hợp lý đấy!!!!!=))=))=))=))=))

Quách Tỉnh ở xa quá, mà không có dịp, em chúc mừng bác online vậy, hẹn 1 dịp gần nhất nhé bác ^^, chúc bác sức khỏe và happy nhé..

Em không biết bác là ai, nhưng cùng chung nhà phượt thấy bác được bổ nhiệm em cũng vui lây, xin chúc mừng bác, hehehe, hi vọng có dịp được gặp bác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back