What's new

THÔNG BÁO: Bổ nhiệm binhya làm Mod chính thức của diễn đàn

CVN

Phuot.vn
Staff member
Thay mặt BĐH, tôi xin thông báo bổ nhiệm bạn binhya vào vị trí Trial Mod của diễn đàn, làm việc ở box "Tìm bạn đồng hành", với thời hạn 1 tháng.

Mong bạn binhya nhanh chóng làm quen với các công cụ điều hành và thể hiện được vai trò của mình trong việc trợ giúp các thành viên và nâng cao chất lượng bài vở! Chúc bạn sẽ hoàn thành tốt công việc và sớm trở thành thành viên chính thức của BĐH diễn đàn!

Mong các bạn ủng hộ và giúp đỡ binhya hoàn thành nhiệm vụ của mình!

Chúc bạn

Trân trọng!

=======

Thông báo ngày 27/12/2010

Thay mặt BĐH diễn đàn, tôi xin vui mừng thông báo bạn binhya đã trở thành một Mod chính thức của diễn đàn chúng ta kể từ ngày hôm nay. Mod Binhya sẽ làm nhiệm vụ ở các box "Tìm bạn đồng hành" và "Gặp gỡ offline".

Mong các bạn ủng hộ và giúp đỡ để Mod binhya hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình!

Last edited:
Re: THÔNG BÁO: Bổ nhiệm binhya làm Trial Mod

Binhya xin cảm ơn BĐH diễn đàn đã dành sự tin tưởng cho Binhya, rất mong sự giúp đỡ của BĐH diễn đàn và các bạn trong diễn đàn Phượt để Binhya có thể hoàn thành tốt công việc được giao.

Ngày xưa bạn Binhya trượt mấy chuyến đi cùng 442, bổng thời gian sau bà xã sinh em bé xong mất tích giang hồ, nay trở lại tái xuất giang hồ hen. :)

Chúc mừng. (c)

Quá hay ! Giơ cả 2 tay ủng hộ .
Còn giúp đỡ thì ... Cần gì em cứ " thầm thì mùa xuân " nếu trong khả năng thì chị sẽ ko từ chối .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,538
190,109
Latest member
thegioiremviet
Back