What's new
Status
Not open for further replies.
Re: Hỏi tư vấn ở sing

Ở Changi bạn có thể gửi hành lý để đi chơi dc nhé. Còn ngủ lại thì vô tư, chả ai lấy đồ của bạn đâu. Nhớ mang theo cái chăn mỏng, sân bay lạnh lắm @@

Sẳn mấy bạn cho mình chia sẽ nhé, nếu mấy bạn đi tham quan USS, Sentosa, Gardens, Zoo........thì đặt vé của các đại lý du lịch, đừng mua vé tại nơi đó, rất mắc! http://vethamquangiaresingapore.blogspot.com/ . mấy bạn nếu muốn chuyển free tới khách sạn thì nhập promo code TV201 , nói với đại lí ngta sẽ hiểu!

Các phượt thủ ơi, mình bán 4 vé đi chơi Universal Studio Singapore vô cùng rẻ đây (ticket in màu, tới 29/6/2015 hết hạn).
Giá bán bên Sing hiện là 74$SGD ~ 1,2 triệu VND, mình để lại với giá 800k/1 vé nhé
Do trúng giải từ cuộc thi trên Yoursingapore nhưng vì bận không đi được nên bạn nào muốn đi thì mình bán rẻ lại nhé.
Số của mình là 091.3639.519. Mình ở HCM
Cám ơn các bạn nhiều.

Last edited:
Re: Kinh nghiệm du lich Singapore giá rẻ

Các bạn ơi, mình bán 4 vé đi chơi Universal Studio Singapore vô cùng rẻ đây (vé in màu, tới 29/6/2015 hết hạn).
Giá bán bên Sing hiện là 74$SGD ~ 1,2 triệu VND, mình để lại với giá 800k/1 vé nhé
Do trúng giải từ cuộc thi trên Yoursingapore nhưng vì bận không đi được nên bạn nào muốn đi thì mình bán rẻ lại nhé.
Cám ơn các bạn nhiều.

Last edited:
Re: Phuot Singapore miễn phí cho dân phượt

Các bạn ơi, mình bán 4 vé đi chơi Universal Studio Singapore vô cùng rẻ đây (vé in màu, tới 29/6/2015 hết hạn).
Cám ơn các bạn nhiều.

Last edited:
Tháng 7 mình cũng book vé đi sing (3 mẹ con). Mình có ý kiến là sao chúng mình không mua chung vé uss của anh phuotvivu 10 vé là giảm còn 45 đô sing rùi

e dự dinh di vao ngày 7/8 mà thiếu 1 thẻ ezlink ai coá dư cho e mượn tạm 4 ngày... e xin hứa sẽ trã lại nguyên vẹn va 1 chầu hậu tạ...:help:help:help

Mình thấy mua vé uss ở VN thì chỗ Phuotvivu giá ok nhất rồi. Lúc nhà mình đi còn được tặng thêm ebook. không biết giờ còn không.

Cho mình hỏi ngu tí. Mình thấy ở sing cũng có dịch vụ uber và grabtaxi. Ko bít bạn nào thử chưa. Có rẻ hơn ko nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back