What's new

[Tổng hợp] Thông tin tìm host, tìm người giúp đỡ ở Canada

vacbalo1

Phượt tử
Tình hình là em rất thích đi phượt ngắn ngày ở Canada nhưng tìm phượt tử đi cùng thì hơi bị khó. Em lập topic này để mọi người nhờ vả lẫn nhau nhỉ. Mọi người có thể tìm thông tin ở trọ, người bạn và cả người host nữa.
Đây, em là em có thể được nhờ vả ở Toronto nhá.
Và em đang lên kế hoạch đi "nghỉ dưỡng" ở một nơi yên tĩnh, hẻo lánh, không phải GTA nhá. Any suggestion!

Tình hình là em rất thích đi phượt ngắn ngày ở Canada nhưng tìm phượt tử đi cùng thì hơi bị khó. Em lập topic này để mọi người nhờ vả lẫn nhau nhỉ. Mọi người có thể tìm thông tin ở trọ, người bạn và cả người host nữa.
Đây, em là em có thể được nhờ vả ở Toronto nhá.
Và em đang lên kế hoạch đi "nghỉ dưỡng" ở một nơi yên tĩnh, hẻo lánh, không phải GTA nhá. Any suggestion!

Bạn tính đi Canada lúc nào, tháng 6/2012 này mình cũng tính sang đó chơi ít ngày đây. nếu được gặp nhau đi chung cho vui :)

Hai vợ chồng mình ở Harbour front có dư cái phòng nhỏ, nếu cần thì bọn mình cho ké vài đêm ;)

Hi bác sukuman,

Tháng 6 này e tính sang Canada chơi, đầu tiên đi Niagara Falls trước, hai bác có thể cho e host vài ngày, và chỉ vài chỗ ăn chơi ở Canada cho e được ko ạ ^^
Tks bác trước

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back