What's new

[Cung TM] Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Status
Not open for further replies.
Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Lịch trình :
Thứ bẩy 2/7
Ăn sáng tự túc trước khi đến.
4h30 tập trung, sắp xếp lại xế/ôm và sắp xếp đồ đạc chung của đoàn, 5h10 khởi hành, tập trung tại ngã 3 đường D2 – Điện Biên Phủ( vòng ra cầu Bình Triệu cho nhanh )

Ngã tư Hàng Xanh - Cầu Bình Triệu – Kha Vạn Cân – QL 1K – Cầu Hòa An (21km)

Tỉnh lộ 768 ( 43km )
Nghỉ chặng 20p + chụp ảnh( thời gian chia đều cho các chặng nghỉ, vd nghỉ 4 chặng thì 5phút/chặng )

8h đến tỉnh lộ 768/762, đi tiếp 762 đến bến đò ra đảo Ó ( 11km – đi hỏi đường ra bến đò )
Nghỉ chặng 10phút.

Ra QL 20

9h10 ra Quốc lộ 20, từ QL 20 đi tiếp Km125 ngã ba Tân Phú rẽ vào đường Tà Lài (43km )
Nghỉ chặng tại cầu La Ngà 10 phút.
Đường Tà Lài

10h30 : Qua phà, đến cửa rừng NCT
Ăn nhẹ.
Tại NCT đi tuyến Trụ sở Vườn - Bàu Sấu ( đi bộ - 14km trong đó 9km đường nhựa 5km đường rừng )
Nữ tự mang đồ cá nhân, nam 2 người/1 gậy gánh đồ ăn cho đoàn( chắc cũng chỉ tầm 3 gậy/6 nam là đủ ).

Dự kiến 12h40 tới Bầu Sấu, cứ túc tắc vừa đi vừa nghỉ.
Đến nơi cắm trại, dựng lều, kiếm củi, nấu mỳ ăn trưa.
Nghỉ ngơi, tham quan Bầu Sấu.
Tối chuẩn bị lửa trại.
Bữa tối nhẹ
Bữa lửa trại chính.
Ngủ.
Chủ nhật 3/7
Sáng bơi thuyền ra bầu, ăn sáng
Tham quan xung quanh bầu sấu, dọn dẹp.
9h rút quân.

Về đến trụ sở vườn, còn thời gian thăm quan Trung tâm cứu hộ động vật hoang dã.
Chiều lon ton về SG, tùy thời gian về chọn cung đường.

Chuyến bonus khi về :
1. Từ trụ sở của vườn đến cây Tung – 3km
2. Nếu các xế còn đủ sức khỏe .. bao ôm, thì trên đường về rẽ vào thác Ba Zọt, đến nghỉ trưa tại đây luôn, lửa trại bập bùng giữa trưa, mua cá năng tại chợ nướng luôn hoặc làm sẵn, giải quyết bữa trưa.

Last edited:
Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Cập nhật danh sách bỏ gạch
Cập nhật sửa chữa thông tin thành viên
Gửi pm inbox thông tin thành viên cho Mixu84
Xoá địa điểm/thông tin buổi off sau 20h tối nay.

@dark : thông tin chi tiết có trong pm inbox gửi bạn.

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Thế có nhận đá của em không ợ?

Thế có nhận đá của em không ợ?

Chốt gạch rồi bạn ạ, thứ 4 tuần sau chốt đoàn, nếu thiếu xế mình sẽ ưu tiên bạn. Cảm ơn nhiều :)

Vừa nhận được lịch công tác, về ngay ngày đi nên xin rút chuyến này. Xin lỗi anh so_lonely2002 nhé và chúc mọi người đi chơi vui vẻ! :)

Vừa nhận được lịch công tác, về ngay ngày đi nên xin rút chuyến này. Xin lỗi anh so_lonely2002 nhé và chúc mọi người đi chơi vui vẻ! :)

Okie, hi vọng đồng hành với bạn chuyến đi khác, sáng thứ 2 mình cũng có lịch công tác gửi xuống :D
Update thông tin bỏ gạch.

Chốt gạch rồi bạn ạ, thứ 4 tuần sau chốt đoàn, nếu thiếu xế mình sẽ ưu tiên bạn. Cảm ơn nhiều :)
Cảm ơn bác. Thấy có người bỏ gạch! Khà khà!

Giờ này em đặt thêm cục gạch nữa đc không ạ? >> smile<<

Gạch ngói chốt rồi e, sau thứ 4 sẽ liên lạc với những bạn đặt gạch trễ nếu thiếu xế.

Tại buổi off thứ 2 - 27/6 chốt ôm và ko nhận đóng tiền cọc hộ những bạn ko có tên trong danh sách đăng ký, các bạn lưu ý dùm. Thx all.

Gửi pm mới cho các thành viên.
@baoptt hết quota
@chuongbom hết quota
@phucmami hết quota
Làm sạch inbox và liên lạc lại với mình để nhận pm

Mình đăng kí có kịp ko nhỉ
Cho mình xếp gạch nhé :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,189
189,948
Latest member
mass
Back