What's new

[Chia sẻ] Thuê xe limousine đi từ Sapa về Nội Bài

oakoisura

Phượt thủ
Chác các bác trong diễn đàn ah.
Chẳng là tháng 10 này nhà em đưa các cụ với mấy nhóc nhỏ ra Hà Nội chơi. Sãn tiện em cho các cụ lên Sapa cho biết luôn ah.
Vấn đề ở chỗ là lúc trước em có đi nhưng đi dạng bụi đời không phải lo nghĩ gì. Nay có các cụ với 2 đứa nhóc muốn đi cho an toàn tí. em xin hỏi các cao nhân ai biết chỉ giáo cho em với.
1/ Đặt tàu từ Hà Nội lên Sapa thì nên đi của hãng nào chất lượng ah
2/ Em muốn đặt 1 chiếc xe Limousine từ Sapa về thẳng Nội Bài luôn thì nên đi của hãng nào, dịch vụ nào là ổn giá cả hợp lí.
3/ Khách sạn Hà Nội nơi môga622n trung tâm mà rẻ đẹp
4/ Khách sạn Sapa em muốn có view núi non hùng vỹ nhưng giá cả vừa phải. Gần gần trung tâm.
Cao nhần nào sành giúp em với ah. Em xin chân thành cám ơn.
Em nghiên cứu thấy Adam Viet Travel chào em giá cũng dễ chịu. Mà em không biết hãng đó ra sao có uy tín không hay giống như báo nói mấy ngày nay mấy đại lí du lịch lừa tùm lum nghe cũng ngán quá.

Chác các bác trong diễn đàn ah.
Chẳng là tháng 10 này nhà em đưa các cụ với mấy nhóc nhỏ ra Hà Nội chơi. Sãn tiện em cho các cụ lên Sapa cho biết luôn ah.
Vấn đề ở chỗ là lúc trước em có đi nhưng đi dạng bụi đời không phải lo nghĩ gì. Nay có các cụ với 2 đứa nhóc muốn đi cho an toàn tí. em xin hỏi các cao nhân ai biết chỉ giáo cho em với.
1/ Đặt tàu từ Hà Nội lên Sapa thì nên đi của hãng nào chất lượng ah
2/ Em muốn đặt 1 chiếc xe Limousine từ Sapa về thẳng Nội Bài luôn thì nên đi của hãng nào, dịch vụ nào là ổn giá cả hợp lí.
3/ Khách sạn Hà Nội nơi môga622n trung tâm mà rẻ đẹp
4/ Khách sạn Sapa em muốn có view núi non hùng vỹ nhưng giá cả vừa phải. Gần gần trung tâm.
Cao nhần nào sành giúp em với ah. Em xin chân thành cám ơn.
Em nghiên cứu thấy Adam Viet Travel chào em giá cũng dễ chịu. Mà em không biết hãng đó ra sao có uy tín không hay giống như báo nói mấy ngày nay mấy đại lí du lịch lừa tùm lum nghe cũng ngán quá.

Mình ở hà nội, hè năm nào mình cũng đi du lịch , thường mình đi bên viettv, nhưng năm nay không hiểu sao mình lại đi theo tour du lịch của Adam viet travel. chắc bên Adamviet travel truyền thông tốt hihi. nhưng cái đầu tiên mình cảm thấy đó là cách chăm sóc khách hàng rất ổn, Nhà mình đi tour sapa tháng 6 . Mình thuê xe limousine đón tiễn từ nhà mình ra sân bay , thì thấy trước khi đi tài xế đợi trước 30 phút rồi gọi cho mình, mình cảm thấy hài lòng. trước khi đi nhân viên bên adamviettravel cũng có gọi hỗ trợ tư vấn dặn dò các kiểu.

Về giá thì mình thấy thấp hơn so với các bên 1 chút xíu không đáng kể. nhưng được cái là cái dịch vụ chất lượng. nhân viên hỗ trợ nhiệt tình. nói thật trước khi đi tour mình thường hỏi rồi so sánh các bên trong vòng 1 tuần, nhưng mình thấy bên adamviettravel hỗ trợ tốt đấy bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back