What's new

Thung Nai 1-2/5/11

Status
Not open for further replies.
Bà con ai chưa có kế hoạch cho đợt nghỉ lễ tới mà lại đang ở tình trạng xém túi như chủ thớt đây thì mời join nhé
Lịch trình thì đơn giản thôi
Địa điểm: THung Nai - Hòa BÌnh
Thời gian: 7h sáng 1/5 - 19h 2/5
KInh phí: 250k, xăng xe xế ôm tự share
Thông tin tham khảo: https://www.phuot.vn/threads/17796-Đào-Dừa-Thung-Nai-(Hòa-Bình)-Thiên-đường-Sông-nước-là-đây

Mình cũng vừa liên lạc bác Tuy, bác nói là phải 2h chiều 1/5 bác mới còn phòng, tuy đã nói (dối) là bạn a Sơn báo Pháp Luật nhưng bác nói giá 250k là giá fix rồi (bác nghe giọng hiền nên khả năng có thể kì kèo mặc cả :D). Giá trọn gói 250k nói trên bao gồm 2 bữa ăn chính + 1 bữa phụ + đốt lửa trại + đồ nướng đêm 1/5 và tàu bè đi lại thoải mái tính từ 2h chiều 1/5
So welcome! :D

Last edited:
Cho tí thời tiết cho cả nhà mừng
ngày 01/05: 32/26°C, Đẹp trời, S 7 km/h, 0,0 mm. Hòa Bình.
Ngày 02/05: 32/26°C, Đẹp trời, S 7 km/h, 0,0 mm. Hòa Bình.
Cả 2ngày thời tiết theo ForecaWeather la rất lý tưởng cho những chuyến đi.

Bà con chớ có hoang mang, Thung Nai cách Hà Nội những 100km cơ mà, nhà MrBom cách nhà nguyensan giỏi được 3 chục cây chứ mấy, thế mà ở nhà san còn đang thưởng trăng làm thơ đây này =))
Cả nhà cứ yên tâm, trên đảo Dừa có vài đoàn giờ vẫn còn đang đốt lửa uống rượu cần kia kìa!

Bà con chớ có hoang mang, Thung Nai cách Hà Nội những 100km cơ mà, nhà MrBom cách nhà nguyensan giỏi được 3 chục cây chứ mấy, thế mà ở nhà san còn đang thưởng trăng làm thơ đây này =))
Cả nhà cứ yên tâm, trên đảo Dừa có vài đoàn giờ vẫn còn đang đốt lửa uống rượu cần kia kìa!

Hic. Em San chém ác thế. Hnay 29 âm mà vẫn ngồi ngăm zăng dc thì phi phàm.

ờ , đúng , em gái ,trăng ở đâu thế , em mà nhìn thấy , thì anh liều mạng hái xuống cho em

bạn chủ thớt cập nhật hộ xem giờ có bao xế bao ôm roài. :D
Mọi người ngủ sớm mai dậy sớm

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,879
190,240
Latest member
pibilo
Back