What's new

Tibet 08-2011

Chào các anh, chị, em...

Em dự định đi Tibet vào 2 tuần cuối cùng của tháng 8/2011. Hiện tại group đã có 2 người, nếu bạn (anh, chị...) nào có dự định đi vào thời gian này thì join cùng. Em nghĩ group khoảng 4-6 người là đủ, kinh nghiệm từ những lần trước đi đông quá phát sinh nhiều vấn đề không đáng có.

Dự kiến thời gian đi sẽ từ 10 ngày cho đến 2 tuần. Vì không có nhiều thời gian nên quãng đường từ SG đến Lhasa sẽ bay và về cũng vậy. Nếu các bạn trong group chọn phương tiện khác thì tụi mình có thể hẹn gặp ở Chengdu or Lhasa.

Sơ sơ lịch trình như thế, cụ thể sẽ bàn bạc thêm sau. Vì không có nhiều kinh nghiệm đi tự do nên em plan sớm một xíu, vừa tiết kiệm được chi phí vừa có nhiều thời gian chuẩn bị chu đáo hơn, hì hì

Anh, chị nào đi trước có kinh nghiệm về guide ở Tibet thì hướng dẫn giúp em với. Cám ơn nhìu nhìu ạ.

minh cung giong nhu ban bebe596 vay, minh cung o HN va cung muon di bang duong bo cho economy. Cac ban da di truoc roi co nhieu kinh nghiem chia se voi bon minh voi. Thanks

Ban bebe596 oi ... co thong tin gi cho minh biet voi nhe. Vi cong viec cua minh fai lam o ben ngoai xuot nen co hoi it time chat chit, neu duoc ban goi giup minh bang so dt nay voi nhe : 01272292686

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,596
190,146
Latest member
sportifiles
Back