What's new

Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Status
Not open for further replies.
Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Tình hình là rất tình hình!

Tình hình là nhiều chương trình rất hoành tráng đã nằm trên giấy và sẽ còn mằn trên giấy dài dài.

Không muốn kìm nén khao khát được chiêm ngưỡng Tây Tạng lâu thêm nữa, chúng em đã quyết định đi tour trong tháng Tư tới.

Mời các bác cùng có ý đinh thì join luôn cho vui. Hiện nay có bác sontt và cvn rồi.

Em sẽ hỏi giá tour và post lên đây để các bác rõ thêm chi tiết.

nếu nói là THI Đĩ mồm thì phải gọi thằng Babel vào LT ạ. Em thua nó khoản này=)) :LL

Quạt;34065 said:
nếu nói là THI Đĩ mồm thì phải gọi thằng Babel vào LT ạ. Em thua nó khoản này=)) :LL

Tao ban nó rồi :))

Chốt lại là chúng tớ sẽ có chuyến đi Lệ Giang - Shangri-la (có thể qua cả Đại Lý nữa) vào giữa tháng 5.

Chương trình sơ bộ để nhờ các chuyên gia đóng góp có ở đây:

Các nam nữ đồng chí nào THỰC SỰ có ý định tham gia thì đăng ký tiếp theo đây nhé: https://www.phuot.vn/showthread.php?p=34212#post34212

Chú ý: trong vòng 2 ngày kể từ khi đặt gạch phải đặt cọc 200 Mỹ :D , không là gạch bay xuống hồ Linh Quang luôn!

Kận;34216 said:
Mị, em mà không bận thì 200 chứ 2000 thì em cũng đặt nhé :D:D:D
Mày toàn nói phét!!!! :LL :LL :LL

Thì đang thi thằng nào đĩ mồm nhất mà, Lãnh tụ bảo giải nhất được đi free (Lãnh tụ bao) :D:D:D

Danh sách các nhân đi Lệ Giang - Shangri la tháng 5 đây:
1. Sontt
2. cvn
3. Eskimot09

Bạn nam bạn nữ nào còn đang thèm thuồng đứng ngoài kia nhìn vào thì thử sống thật với ham muốn của mình một lần đi nào!!!!

Muốn sống thật là mình lắm cơ tong tong tong dưng đi xong về CVN nhận làm nhân viên nhé :(

Quạt;34501 said:
Muốn sống thật là mình lắm cơ tong tong tong dưng đi xong về CVN nhận làm nhân viên nhé :(

Done.
Hoặc mày làm nhân viên cho "Công ty cổ phần Truyền thông - Giải trí Phượt" nhé.

Mà mày biết làm gì đã nào? Hay mày làm cũng tệ như chơi???
=)) =)) =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back