What's new

[Đã hủy] Tìm 3,4 bạn đồng hành Trà Sư, Ba Hòn Đầm 27/4-1/5 (xe máy)

Status
Not open for further replies.
Lý do rũ thêm vì muốn share tiền tàu ra đảo vì có liên lạc với bác lái tàu kiêm chủ đảo thì giá tàu cho đoàn 5-6 người là khoảng 600k 1 lượt cho nên bạn nào thỏai mái về thời gian, không quá khó tính về điệu kiện đi lại ăn uống, tự do dễ chơi thì tham gia cùng mình là hợp luông.
30/4 này mình cùng chị về nhà bạn chơi ở An Giang sẵn làm chuyến Bà Lụa bạn nào có nhã hứng thì cùng tham gia, chuyến này mình không tổ chức rườm ra, các bạn thấy hợp lý, hứng thú, được thì cứ gọi mình hỏi thông tin.
Sơ lược chi phí không quá 8-900k/người.(mình không thu bất cứ đồng nào nhé)

Lịch trình của mình: không cố định đâu nha, thích chơi sao thì chơi nhưng sơ lược thì theo khung thời gian này
- Sáng 27 xuất phát về AG, trưa chiều tới nơi nhà bạn mình cách Châu Đốc khoảng 10km, có kinh doanh nhà nghỉ giá chỉ 50k/phòng thường nhét bao nhiêu tùy thích, recomended 4.(có phòng máy lạnh nhưng quên giá rồi, hình như là 100k nhét thoải mái luông)
- 28/4: Tham quan Trà Sư nếu về sớm thì phắn đi Kiên Lương đón tàu ra Ba Hòn Đầm luôn, không thì về Châu Đốc chơi tiếp hôm sau đi
- 29/4 ra Ba Hòn tham quan tắm biển kiếm chút hải sản.
- 30/4 trưa chiều về lại Châu Đốc qua đêm chổ cũ,
- 1/5 sáng về SG

Lưu ý: các bạn có thể đu đeo sao tùy ý, vì mình không phải là người tổ chức mà chỉ rũ đi chung cho vui, ăn uống xăng xe xế ôm các bạn tự lo, tự tính. Các bạn có thể tách đoàn tùy thích nhưng mình sẽ không chịu trách nhiệm bất kỳ sự cố gì xảy ra sau khi các bạn tách. Nhưng đi trong đòan thì mong các bạn tuân thủ những quy định chung khi đi phượt để đảm bảo an toàn cũng như tránh mất vui.
Thông tin liên lạc của mình: 0975993357 gặp a Việt đẹp dzai (cháu sanh năm 1992 cho dễ xưng hô nhóe!)

Link một số chuyến đi của mình để tránh bị lừa đảo nhóe:
https://www.phuot.vn/threads/33180-30-4-kh%C3%A1m-ph%C3%A1-C%E1%BB%B1c-%C4%90%C3%B4ng-%E2%80%9Ct%E1%BB%B1-t%C3%BAc-A%E2%80%93Z%E2%80%9D-28-4-1-5-2012
https://www.phuot.vn/threads/59231-%C4%90%E1%BA%BFn-th%C4%83m-r%E1%BB%ABng-Tr%C3%A0-S%C6%B0-leo-n%C3%BAi-C%E1%BA%A5m-coi-%C4%91ua-b%C3%B2-%E1%BB%9F-An-Giang-12-13-14-10-%28Xe-m%C3%A1y-only%29

Hi Việt đẹp dzai,

Chị lễ về quê (KG) cũng định đi Hòn Lụa 1 lần cho biết, có gì cho theo để share tiền tàu, định đi tàu của mấy chứ ngư dân ở đó. Có gì sẽ nhắn tin cho em.

Hi Việt đẹp dzai,

Chị lễ về quê (KG) cũng định đi Hòn Lụa 1 lần cho biết, có gì cho theo để share tiền tàu, định đi tàu của mấy chứ ngư dân ở đó. Có gì sẽ nhắn tin cho em.

Oh, e trào chị!
Chị nói thế thì còn j bằng, em sẽ chờ tin nhắn của chị! ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,612
190,146
Latest member
sportifiles
Back