What's new

Tìm bạn cùng đi Paris và Provence Pháp dịp 30/4/2015

Chào các bạn.
Mình sẽ đi châu âu dịp 30/4, mình sẽ nhập cảnh khổi Schengen từ Hà Lan. Vì bạn địa phương không thích Pháp nhưng mình rất thích, nên muốn đi đến đây, nhưng đi 2 mẹ con thì hơi buồn, vả lại, cũng không tự tin lắm. Bạn nào có hứng thú đi chung với mình không?

Mình ở Paris từ 24 đến 27/4 và ở Ý từ 28 đến mùng 1/4, 1 mình, kể cũng hơi buồn :) bạn nào muốn join đi chung thì pm nhé.

Lịch Paris của bọn tớ và cậu kg trùng nhau roài hic, vì ngày 26 bọn tớ mới bay, chắc gặp nhau đc ngày 27 à, mà sao bạn đi 1 mình thế, làm topic rủ các ae phượt cùng chí hướng đi sẽ vui hơn

Mình ở Paris từ 24 đến 27/4 và ở Ý từ 28 đến mùng 1/4, 1 mình, kể cũng hơi buồn :) bạn nào muốn join đi chung thì pm nhé.

Bạn hỏi mình câu này làm mình phải ngó ngay lên góc phải xem ngày tham gia của bạn :) có vẻ bạn mới bắt đầu phượt chưa lâu hoặc còn khá trẻ :) đi phượt 1m là chuyện quá bình thường mà bạn. Mình nói vậy là để xem ai cũng đi 1 hoặc 2 mình mà trùng ngày thì gặp nhau cho vui thôi chứ mỗi người 1 sở thích. Chưa chắc những chỗ mình muốn đi bạn kia lại muốn đi & ngược lại. Tks gợi ý của bạn :)

Vâng, e còn nhí nhố bác ạ, vừa ra trường thôi
Bạn hỏi mình câu này làm mình phải ngó ngay lên góc phải xem ngày tham gia của bạn :) có vẻ bạn mới bắt đầu phượt chưa lâu hoặc còn khá trẻ :) đi phượt 1m là chuyện quá bình thường mà bạn. Mình nói vậy là để xem ai cũng đi 1 hoặc 2 mình mà trùng ngày thì gặp nhau cho vui thôi chứ mỗi người 1 sở thích. Chưa chắc những chỗ mình muốn đi bạn kia lại muốn đi & ngược lại. Tks gợi ý của bạn :)

Chào các bạn.
Mình sẽ đi châu âu dịp 30/4, mình sẽ nhập cảnh khổi Schengen từ Hà Lan. Vì bạn địa phương không thích Pháp nhưng mình rất thích, nên muốn đi đến đây, nhưng đi 2 mẹ con thì hơi buồn, vả lại, cũng không tự tin lắm. Bạn nào có hứng thú đi chung với mình không?
Bạn ơi, ngày 1 và 2 tháng 5 bạn có ở Amsterdam ko, join được thì vui nhỉ :)

Ngày 1 là nhóm mình vừa từ Bern về AMS, ngày 2 mình về VN. Các bạn trong nhóm thì tiếp tục khám phá châu âu, time hợp lý thì bạn tham gia vs các bạn trong nhóm nha. Cần them thong tin inbox mình share thong tin của nhóm.

Bạn ơi, ngày 1 và 2 tháng 5 bạn có ở Amsterdam ko, join được thì vui nhỉ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
vuthihaianh
Back