What's new

Tìm bạn đồng hành, các ace có kinh nghiệm cho chuyến đi Cực Tây - Fanxipan

Tìm bạn đồng hành, các ace có kinh nghiệm cho chuyến đi Cực Tây - Fanxipan

Nhóm mình gồm 8 người, nhưng toàn là người miền năm, tuổi đời cũng khá trẻ 21 là lớn nhất, muốn đi ra bắc để khám phá Cực Tây và leo Fan nhân dịp kết thúc đời sv, nhưng thật tình là nhóm mình chưa có kinh nghiệm cũng như chưa ai ra Bắc lần nào nên vụ này cực kỳ khó khăn để lên hành trình cũng như chi phí cần thiết.
Nhóm mình định đi vào tháng 1 (chưa xác định ngày nhưng đã book vé ra HN vào 14/1). Vậy ace nào cùng chí hướng có thể nhập hội với nhóm tụi mình nha, nếu có thể nhóm mình cũng cần có các bạn, ace miền bắc cũnng như ai đó đã đi Cực tậy - Fan rồi để lên hành trình, chi phí làm leader giúp tụi mình ... âu cũng muốn làm quen, học hỏi kinh nghiệp đi đây đó của mọi người.
Thật sự là rất rất muốn đi, nhưng nhóm mình ra bắc lần đầu cũng không biết nhiều về địa hình tây bắc. Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

Re: Tìm bạn đồng hành, các ace có kinh nghiệm cho chuyến đi Cực Tây - Fanxipan

Bạn seach ngay trong Phuot.vn sẽ ra các chuyến chinh phục Apachai mọi người đã đi đó em
Chép lịch trình rồi sửa theo hoàn cảnh cụ thể của đoàn
Tất thảy sẽ okie thôi
Đoàn 2- 3 người còn đi đượcnuwaxx là các bạn có gần tiểu đội, kết nạp thêm 4-6 bạn nữa là đủ 2 mâm
(c)

Re: Tìm bạn đồng hành, các ace có kinh nghiệm cho chuyến đi Cực Tây - Fanxipan

Em thì cũng lên lịch hết rồi A à ! cũng mong tìm 1 vài bạn đồng hành người bắc để họ còn bít cách ứng xử với những tình huống xảy ra :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back