What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành California

Lịch trình dự kiến: 17/11-1/12/2018, chưa book vé vẫn đang search giá tốt, đã có visa, dự kiến ở nhà thân nhân 3 ngày.
Các điểm đến: San Diego, Los Angles, Montery, Carmel và San Francisco.
Phương tiện đi lại: công cộng, k biết lái xe. Vẫn chào đón bạn nào biết lái, sẽ cùng thuê xe.
Ưu tiên nữ, do Linh cũng là nữ.
Vui lòng email [email protected] để cùng bàn bạc tiếp.
Cảm ơn! Linh

Hi em... Em chỉ đi Cali thôi hả ? anh tính đi Cali , Chicago & Minneapolis.. Anh có người thân ở San Jose & Minneapolis...
Anh cũng tính đi khoảng thời gian đó. Đi chung không ?

Hi em... Em chỉ đi Cali thôi hả ? anh tính đi Cali , Chicago & Minneapolis.. Anh có người thân ở San Jose & Minneapolis...
Anh cũng tính đi khoảng thời gian đó. Đi chung không ?
Bạn tên g? Sn mấy để L tiện xưng hô. Đúng là chỉ đi Cali vì L chỉ đi 2 tuần 17/11-1/12. Tối 27 dự kiến L sẽ về nhà họ hàng ở Lathrop. Bạn định đi những đâu? Có 1 bác 60 t có tổ chức tour cho group http://cherrytree.fr/usa-lich-trinh-3-tuan-roadtrip-mien-tay-nam/. Thao khảo nhé

Mình chưa có visa nhưng nếu làm visa bây giờ thì kg kịp chuyến với bạn rồi .

vô tư nha bạn ơi, mình vừa làm xong nè, khai form, submit, đi đóng tiền, book lịch, và phỏng vấn luôn, tất cả gọn trong 1 tuần nhé.

dạo này ít người xin visa hay sao í nên lịch hẹn trống nhiều lắm, sau 3 ngày sau là PV.

Mà form 160 đơn giản dễ khai, phỏng vấn chỉ hỏi 2 câu xong have a good trip luôn nên chỉ 1 phút thôi.

vô tư nha bạn ơi, mình vừa làm xong nè, khai form, submit, đi đóng tiền, book lịch, và phỏng vấn luôn, tất cả gọn trong 1 tuần nhé.

dạo này ít người xin visa hay sao í nên lịch hẹn trống nhiều lắm, sau 3 ngày sau là PV.

Mà form 160 đơn giản dễ khai, phỏng vấn chỉ hỏi 2 câu xong have a good trip luôn nên chỉ 1 phút thôi.
Bác hay âm thầm làm visa để dành nhỉ kk

Em cũng đang làm hs. Tuần sau đi phỏng vấn đây, có một sự sợ nhẹ ;( :(

Thoải mái tự tin lên bạn ơi, will pass hết ah. Nếu pp đã đi nhiều thì nên trả lời là tao đi du lịch khi nó hỏi tại sao đi Mỹ nhé

Nhân tiện, 3/11 mình bay từ DC sang SFO và chơi đến 10/11 sẽ bay đi Seatle,

vậy trong khoảng 3-10/11 có ai đang vi vu ở đó không, tháp tùng đi, vì lịch mình free

Thoải mái tự tin lên bạn ơi, will pass hết ah. Nếu pp đã đi nhiều thì nên trả lời là tao đi du lịch khi nó hỏi tại sao đi Mỹ nhé

Nhân tiện, 3/11 mình bay từ DC sang SFO và chơi đến 10/11 sẽ bay đi Seatle,

vậy trong khoảng 3-10/11 có ai đang vi vu ở đó không, tháp tùng đi, vì lịch mình free
Bạn chỉ đi du lịch toàn bộ hay có kết hợp công việc? Đã chốt vé máy bay chưa? Mình đang có sẵn visa US rồi, thấy vé máy bay đi US trong tháng 10 và tháng 11 rẻ quá...hơi đắn đo. Nếu đi, mình sẽ đi được dài ngày, và cũng có ý đến bờ Đông trước rồi bay sang bờ Tây để bớt được một chút thời tiết lạnh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,941
Latest member
Thao10
Back