What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành California

Lịch trình dự kiến: 17/11-1/12/2018, chưa book vé vẫn đang search giá tốt, đã có visa, dự kiến ở nhà thân nhân 3 ngày.
Các điểm đến: San Diego, Los Angles, Montery, Carmel và San Francisco.
Phương tiện đi lại: công cộng, k biết lái xe. Vẫn chào đón bạn nào biết lái, sẽ cùng thuê xe.
Ưu tiên nữ, do Linh cũng là nữ.
Vui lòng email [email protected] để cùng bàn bạc tiếp.
Cảm ơn! Linh

Bạn chỉ đi du lịch toàn bộ hay có kết hợp công việc? Đã chốt vé máy bay chưa? Mình đang có sẵn visa US rồi, thấy vé máy bay đi US trong tháng 10 và tháng 11 rẻ quá...hơi đắn đo. Nếu đi, mình sẽ đi được dài ngày, và cũng có ý đến bờ Đông trước rồi bay sang bờ Tây để bớt được một chút thời tiết lạnh.

Đã mua vé đi 17/11 về 2/12, sẽ đến LA, sau đó đi Vegas, xuống Irvine, San Diego và vòng về San Fran. Bạn đi ntn? Bạn là nữ hay nam?

Bạn chỉ đi du lịch toàn bộ hay có kết hợp công việc? Đã chốt vé máy bay chưa? Mình đang có sẵn visa US rồi, thấy vé máy bay đi US trong tháng 10 và tháng 11 rẻ quá...hơi đắn đo. Nếu đi, mình sẽ đi được dài ngày, và cũng có ý đến bờ Đông trước rồi bay sang bờ Tây để bớt được một chút thời tiết lạnh.

Mình đi du lịch thôi à, & chốt ngày rồi bạn, 26/10 bay đi DC, sau đó 3/11 bay đi SFO ah. Mà giá đang chat thiệt ah hic

Mình nữ đi solo tự do thôi, chưa có kế hoạch gì cụ thể cả, kiểu thích đâu thì sẽ đi đó, nhưng tầm này nếu có đi US thì đi trong tháng 10-11 quãng 1 tháng gì đó, không định đi tới tháng 12 vì ngại trời rét lắm.

Lịch trình dự kiến: 17/11-1/12/2018, chưa book vé vẫn đang search giá tốt, đã có visa, dự kiến ở nhà thân nhân 3 ngày.
Các điểm đến: San Diego, Los Angles, Montery, Carmel và San Francisco.
Phương tiện đi lại: công cộng, k biết lái xe. Vẫn chào đón bạn nào biết lái, sẽ cùng thuê xe.
Ưu tiên nữ, do Linh cũng là nữ.
Vui lòng email [email protected] để cùng bàn bạc tiếp.
Cảm ơn! Linh
Chị Linh ơi. Em cũng tính đi Cali chơi. Chị cho em xin ghép đoàn với nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back