What's new

[Chia sẻ] Tìm Bạn đồng hành Đạp xe Xuyên Đông Nam Á (7/2015)

Rút cuộc đến 18h hai người bạn mình cũng đã đến. Hùng chơi tóc ca re 3 phân trông thật lạ. Ngắm 2 ng bạn mình thấy thật thảm. He he. Tóc bạn da nhăn mắt nheo ăn mặc ko thua gì ăn xin hết. Chắc mình cũng không thua gì bạn. Ba thằng bày đồ đám giổ buổi trưa còn lại ra ăn chiều. Bàn xôm chuyện xong mổi anh lo chuẩn bị đồ đạc gói ghém lên xe đạp cho gọn gàng. Tội bạn Hùng tôi. Đi chiếc martin 107 củ kỉ mượn được của người bạn cùng tắm biển buổi sáng của mình. Mình có một nhóm bạn sáng nào cũng tắm biển. 5h sáng là có mặt ở nơi làm việc của Thế Lập , tên một ng bạn tắm biển chung hơn mình 2 tuổi, uống cà phê rồi mới xuống biển tắm. Trưa hôm qua Thế Lập đãi mình lên đường 1 con gà với rọ bia Sài gòn cùng với nhóm tắm biển. Hi. Anh Hai lúa hứa khi mình đến Thái sẻ tài trợ 100 ngàn còn cu Huân tài trợ 1 triệu và khi đến Myanmar cucng sẻ tài trợ y như zay
Có chút chuẩn bị mà loay hoay cũng đến 21h30. Minh thoáng nghỉ không biết hai ng bạn mignh có bỏ cuộc nữa chừng ko nueax hay là mình lại là ng bỏ cuộc trc. Hi. Buồn ngủ uj. Sáng mai 5h sẻ đi tiếp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back