What's new

Tìm bạn đồng hành đi Ai Cập từ 27/4/2017 - 08/05/2017

Chào mọi người,

Nhóm mình dự kiến sẽ đi Ai Cập từ 27/4/2017 – 8/5/2017. Hiện tại, lịch trình cụ thể mình chưa phác thảo xong. Tuy nhiên, lịch trình sẽ đi qua các điểm sau: Cairo, Luxor, Aswan, Abu Simbel, Bahara Oasis(đi Sa mạc Trắng). Lịch trình chi tiết mình sẽ cập nhật sau.

Hiện tại, giá vé đang ở mức khá tốt, có thể chấp nhận được, do vậy, nhóm mình(4 người) đã có 3 người mua vé trước, vì để càng cận thời gian đi giá vé sẽ tăng. Nhóm cần tìm thêm 2-3 bạn nữa ở TP.HCM, ưu tiên nam trước vì hiện giờ chỉ có 1 bạn nam trong nhóm.

Chi phí ước tính cho chuyến đi: 1,500 USD(nếu book vé ở thời điểm này)

Các bạn tham gia xin gởi thông tin cho mình nhé, bao gồm: Họ tên – Tuổi – giới tính – email – điện thoại. Mình chỉ nhận gạch của các bạn thật sự muốn tham gia(gạch cứng) và xuất phát từ TP.HCM.

Cảm ơn mọi người nhiều. Mong sẽ tìm được bạn đồng hành trong chuyến đi này.

@ Bạn Yanyun007: Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé. Như đã ghi ở trên, bạn gởi cho mình những thông tin cần thiết của bạn vào hộp thư nhé(Inbox), nếu thêm thông tin Facebook thì càng tốt. Mình sẽ liên lạc với bạn. Cảm ơn bạn.

@Bạn lehieu000: Cảm ơn bạn đã thông tin nhé. ừa, mình đã mua vé khứ hồi KUL-CAIRO-KUL của Tríptar khoảng 487 USD đó bạn.

Mình cũng muốn tham gia lắm. mình là nữ, ở HCMC. Nhưng mình đi ngắn ngày hơn có được không vì nhiều ngày quá sợ xin nghỉ ko được. Tks

Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến chuyến đi này nhé. Hiện tại, mình ưu tiên trước những bạn tham gia toàn bộ lịch trình và xuất phát từ TP.HCM.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,591
190,141
Latest member
bongdatvme
Back