What's new

Tìm bạn đồng hành đi Bắc Ấn hoặc Sri Lanka Tết âm 2018

Hi mọi người,

Mình đang dự định đi Bắc Ấn (Delhi - Jaipur - Agra - Varanasi - Kolkata) hoặc Sri Lanka (Colombo - Dambulla - Kandy - Ella - Galle) đợt Tết âm sang năm 2018. Thời gian dự kiến khoảng 10 ngày. Mình xem lịch thì được nghỉ Tết từ 15/02 - 21/02 (07 ngày), book thêm 2 - 3 ngày phép nữa. Budget dự kiến 17 triệu, bao gồm cả vé máy bay, ăn chơi, ngủ nghỉ. Bạn nào hoặc nhóm nào cũng có plan giống mình thì cho mình join với nhé. Thks all :D

Oánh dấu có lịch trình cụ thể chưa bạn?

Hi bạn,

Cung Bắc Ấn mình định đi Delhi - Jaipur - Agra - Varanasi - Kolkata, bay khứ hồi Bangkok - Kolkata của Indigo.
Cung Sri Lanka: Colombo - Dambulla - Kandy - Ella - Galle, bay khứ hồi KL - Colombo (vé Air Asia mình check hôm qua khoảng 5tr)
Cả 2 cung đều khoảng 10 ngày, budget 17tr bao gồm cả vé máy bay.

Hi bạn! Mình cũng plan cung Bắc Ấn dịp Tết này vs mẹ, nhưng giờ nhà có thêm em bé nên mẹ ko muốn đi nữa :((( Bạn cho mình xin phép join nha, mình xuất phát từ Sài Gòn, bạn có email hay gì khác để mình có thể liên lạc tiện hơn ko?
Cảm ơn bạn

Bạn Sunny ơi, ko biết bạn chủ thớt có đổi plan hay ko nhưng ko thấy bạn ấy tl. Nếu ko ai muốn join, vậy mình vs bạn tới lun bạn thấy sao? Mình nghĩ hai nữ đi cũng đỡ nguy hiểm hơn đi 1 mình tới Ấn. Mình ở TP HCM, cũng đi 1 mình tới nhiều nơi nhưng Ấn hơi nguy hiểm nên mình cũng hơi ớn. Nếu được bạn cho mình xin skype hoặc gì đó cũng đc để trao đổi thêm nha. Cảm ơn bạn

Các bạn lên plan vụ Bắc Ấn thế nào rồi?
Bạn Sunny ơi, ko biết bạn chủ thớt có đổi plan hay ko nhưng ko thấy bạn ấy tl. Nếu ko ai muốn join, vậy mình vs bạn tới lun bạn thấy sao? Mình nghĩ hai nữ đi cũng đỡ nguy hiểm hơn đi 1 mình tới Ấn. Mình ở TP HCM, cũng đi 1 mình tới nhiều nơi nhưng Ấn hơi nguy hiểm nên mình cũng hơi ớn. Nếu được bạn cho mình xin skype hoặc gì đó cũng đc để trao đổi thêm nha. Cảm ơn bạn

Ôi sr các bạn, mấy hôm mình bận quá, ko vào topic :( Cảm ơn các bạn đã quan tâm. Mình đã tìm được group 8 người đi Bắc Ấn. Bọn mình tranh thủ được đợt vé vừa rồi của AA. Các bạn cứ keep contact nhé, có thông tin gì thì cùng trao đổi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back