What's new

Tìm bạn đồng hành đi Bali - Sing 11 - 16/05/2011

Nhóm mình có 3 người (thật ra nhiều người lắm nhưng chuyến này có 3 người đi), chuẩn bị đi chơi Bali kết hợp Sing mà thiếu tay đ1anh tiến lên, có bạn nào muốn đi đi chung cho vui ;)
Mình là trưởng nhóm (nói cho sang chứ thật ra mình là người lên lịch trình, kế hoạch đi đâu ? làm ji ?....)
Mình ở SG, thường xuyên canh me vé rẻ :)) , Thật ra vá máy bay này mình mua từ tháng 11/2010, Nhưng nếu bạn nào thích đi thì theo mình nhé (vé chắc mắc hơn hồi mình mua rồi vì mình mua vé promotion mà!)
Singapore mình cũng đi bụi rồi nên khỏi lo, còn di Bali thì đợt này mình đi đầu tiên, Có thể cho mấy bạn lịch trình của mình để tham khảo nhé:
Ngày 11/05/2011 HCM - KUALA LUMPUR Chuyến 10h40 Hãng Aiasia.com số hiệu AK881 Cũng trong ngày này sẽ ngồi đợi đi tiếp chuyến KUL - BALI 5h55pm AK366 (cũng Aiasia)
(Mình cố chừ khoảng cách khá xa giữa 2 chuyến bay để tránh trường hợp nó delay chuyến bay, cũng xui lắm nó mới delay 3 4 lần, lúc đó chắc mua vé mới đi Bali nhưng theo mình nghĩ ko đến nổi như Jetstar của mình đâu vì mình đi hãng này nhiều lắm, mình đi nước ngoài chuyen gia đi hãng này mà thấy nó delay có 1 lần duy nhất)

Đến Bali lúc 20h55, sẽ ở 02 đêm (Mình đã đặt chổ hotel ở đây rồi)
Chơi đã 2 ngày 2 đêm, Vào chiều 13/-5/2011 mình đi chuyến 17h40 (QZ8496) cũng hãng ảiasia đến 8h15pm đến Singapore (mình cũng đã đặt chổ hotel rồi luôn)
Chơi ở SIng 03 đêm vào tối 16/05/2011 sẽ đi chuyến 3K551 của Jetstar (19h55 đến 21h đến HCM). Sỡ dĩ mình đặt Jetstarmkhi về là vì chỉ có Jetstar mới bay đêm, tụi mình tranh thủ chơi thêm cho đã. Nhưng nghe nói jetstar nước ngoài máy bay to và ko delay thường xuyên như nội điạ.
Ai muốn đi thì liên lạc mình qua nick [email protected] nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back