What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Everest Base Camp và Gokyo lake (19/04/2019 - 06/05/2019). Đã có 3 nam, cần tuyển 1 nam/nữ chịu chơi

Chào các bạn,

Hiện tại đoàn mình đang có tạm 3 người (trong đó 2n đã mua vé máy bay + 1 bạn đang xin nghỉ phép công ty), đang cần rủ thêm MỘT bạn đi chung Everest Base Camp và Gokyo lake cho vui cũng như tối ưu tiết kiệm chi phí. Đủ 4 người sẽ chốt đoàn.

Lịch trình tham khảo http://mountainpeak-adventure.com/index.php?route=product/product&path=106&product_id=88

Thời gian:
Fri 19 Apr 2019 11:00 Ho Chi Minh City(SGN) - 19:30 Kathmandu(KTM)
Sun 05 May 2019 20:30 Kathmandu(KTM) - 10:00 +1 Day Ho Chi Minh City(SGN)

Budget dự tính: 30tr - 35tr chưa tính gear như áo ấm, túi ngủ (Bọn mình tự đi, ko đi tour - có thuê guide & porter)

Bạn nào muốn tham gia thì inbox mình nhé. Càng sớm càng tốt vì trễ vé máy bay giá cao.

Thanks.

Do hiện tại vẫn ko tìm đc bạn thứ 4, gần sát ngày đi rồi nên nhóm mình chốt đoàn tại đây luôn nhé các bác :)

Closed topic.

Thx mọi người quan tâm.

Bạn chủ topic cho mình hỏi tình hình các bạn đi về như thế nào rồi ạ. Vì hiện theo thông tin mình biết hãng Air Asia đã ngưng tất cả các đường bay đến Kathmandu, nên không biết chuyến các bạn đi ra sao?

Bạn chủ topic cho mình hỏi tình hình các bạn đi về như thế nào rồi ạ. Vì hiện theo thông tin mình biết hãng Air Asia đã ngưng tất cả các đường bay đến Kathmandu, nên không biết chuyến các bạn đi ra sao?
Bạn vẫn có thể quá cảnh tại Bangkok hoặc Kuala Lumpur với các hãng bay khác mà, vd malindo air. Thời gian bay sẽ dài hơn trước thôi, chứ giá cả Air Asia (có hành lý) cũng đâu rẻ hơn là bao đâu.

Nay em mới vào lại diễn đàn. Em về lâu rồi bác. Một chuyến đi đầy gian nan thử thách và nhiều điều thú vị.

Đợt về của em bị thời tiết xấu nên phải đi helicopter từ Lukla xuống Kathmandu, tốn $500. Các bác nhớ lấy hóa đơn đầy đủ, sẽ claim lại đc số tiền này với bên bảo hiểm :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back