What's new

Tìm bạn đồng hành đi HÀN QUỐC cuối tháng 10/2016

(ĐÃ CHỐT ĐOÀN) Tìm bạn đồng hành đi HÀN QUỐC cuối tháng 10/2016

Chào cả nhà. Mình là nữ ở SG (92). Mình đang chuẩn bị xin visa Hàn Quốc và có dự định đi từ ngày 22-30/10. Mình đợi visa rồi mới mua vé máy bay.
Mọi người có ai đi Hàn Quốc cùng thời gian này thì cho em xin 1 slot đi chung với được ko ạ. Em tính đi Seoul, Nami với Jeju trong khoảng thời gian này vì nghe nói đó là peak season vì sợ đầu tháng 11 lá cũng rụng đi nhiều.

Mọi người có thể liên lạc em Sdt/zalo/viber: 0988 642 646 ( Phương) or https://www.facebook.com/phuong.rain.

Cảm ơn cả nhà

Last edited:
Bạn ghi topic là tháng 10 mà dự định đi tháng 11 à? Bạn không có lịch trình và chi phí cụ thể như mọi người thì khó tìm người đồng hành lắm, tổ chức chuyến đi phải lo hết cho các thành viên tham gia đó bạn, vì bạn là teamleader mà.

Bạn ghi topic là tháng 10 mà dự định đi tháng 11 à? Bạn không có lịch trình và chi phí cụ thể như mọi người thì khó tìm người đồng hành lắm, tổ chức chuyến đi phải lo hết cho các thành viên tham gia đó bạn, vì bạn là teamleader mà.

Mình ko phải teamleader bạn ơi. Mình đang muốn kiếm team của mọi ng để join cùng. Mình đã sửa ngày trên post lại rồi. Thanks bạn nhé.

phuongrain130992 ơi có nhóm đi đầu tháng 11 xuất phát từ SG đó, em liên lạc với Mai Bùi xem nhé! Nhóm chị đã chốt đoàn đi vào cuối tháng 10/16

phuongrain130992 ơi có nhóm đi đầu tháng 11 xuất phát từ SG đó, em liên lạc với Mai Bùi xem nhé! Nhóm chị đã chốt đoàn đi vào cuối tháng 10/16

Dạ em có liên lạc với chị Mai rồi ạ mà chị Mai chỉ đi 5 ngày từ 15-20 ko trùng lịch với em. Em cảm ơn chị nhiều ạ.:D

Có đoàn đi từ 07-15/10, không biết bạn có ý định join không vậy?

Mình muốn đi đúng peak time của lá vàng, lá đỏ ý. Mình nghĩ 7-15/10 lá vẫn còn xanh nhiều lắm. Mình đi cuối tháng 10 tầm cỡ 20-30/10 or 31-7/11 á. Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé.

Ai muốn tham gia thì cùng chung tay vào mà lo chứ có phải bố mẹ người ta hay mua tour đâu mà đòi được teamleader lo hết. Changchoai lày kỳ quá.

@chủ topic: Em yên tâm thoải mái đi tuần đầu tháng 11. Nami tầm đó đúng là tơi tả rồi nhưng đấy mới là tầm cả Hàn Quốc rực rỡ nhất. Mà bỏ luôn Nami cũng được, ngắm Seoul - Gyeongju - Jeju - Damyang - Suncheon - Naejangsan đều đẹp hơn nhiều em nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,148
Latest member
thuocphathai
Back