What's new

Tìm bạn đồng hành đi Hong Kong (8/1-12/1)

Mình đã đặt vé đi HK từ 8/1 đến 12/1 nhưng bạn đồng hành đang có khả năng không đi được. Mình muốn tìm bạn nào đó trùng khoảng thời gian kia đi cùng vì cũng không muốn đi một mình. Dù biết rất ít khả năng tìm được nhưng cứ thử post lên đâu biết đâu có bạn hoặc nhóm nào đi được. Mình là nữ và tự đi cũng rất nhiều lần rồi, lịch trình các thứ cũng đã lên.

Cảm ơn các bạn nhé! :)

Các bạn đi hãng máy bay nào vậy? Nếu đổi được vé mình có thể join cùng được không? Nhóm có mấy người và lịch trình thế nào nhỉ?

Tiếc quá nếu bạn chuyển qua đi từ ngày 10/1-15/1 thi đi chung với nhóm mình.

Các bạn đi hãng máy bay nào vậy? Nếu đổi được vé mình có thể join cùng được không? Nhóm có mấy người và lịch trình thế nào nhỉ?

bạn ở ks nào? có ok k? thời tiết bên đó lạnh không bạn? có kinh nghiệm gì chia sẻ cho bọn mình với, vì chưa đi nên cũg k biết hỏi gì, kekeke
thanks bạn :)

bạn ở ks nào? có ok k? thời tiết bên đó lạnh không bạn? có kinh nghiệm gì chia sẻ cho bọn mình với, vì chưa đi nên cũg k biết hỏi gì, kekeke
thanks bạn :)

http://appleinn.com.hk/ - Mình ở đây nhé, m đặt qua Agoda, vị trí phải nói là vô cùng thích, sang ngay bên đường là Ladies Market, gần trạm Mong Kok và bến xe bus ra sân bay.

Thời tiết ban ngày se lạnh có nắng, buổi tối thì lạnh hơn chút và thỉnh thoảng có mưa. Cần gì cứ hỏi m nhé hoặc PM :)

Mình ở ks Ah shan tầng 14 số 83 Argyle Street gần trạm Mongkok station Exit D2 và gần Ladies market luôn. Giá phòng 100 HKD/1 ng cho Dorm 4 người một phòng ko cần book trước. Tòa nhà Sincere House này cũng có nhiều hostel ở các tầng khác, tòa nhà này nằm ở góc đường Tung Choi và Argyle, gần đó có nhiều cửa hàng ăn uống tương đồi rẻ và gần cửa hàng tiện ích 7/11. Xe bus ra sân bay N21 hay A21 nằm trước Grand Tower đg Nathan chỉ có 23$ và đi khoảng 1h, Tới trạm số 38 bạn xuống Terminal 1 và lên lầu 7 quầy D làm thủ tục nếu bạn đi VNA. Làm thủ tục xong bạn có thể mua sắm ở L6 và xuống L4 để chuẩn bị lên bus ra máy bay, gate 523 ( 7h05 bắt đầu cho boarding)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back