What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Lệ Giang - Shangrila giữa tháng 10 [15-22/10/2019]

Chào mọi người,
Sắp tới mình có dự định đi Lệ Giang - Shangrila vào giữa tháng 10. Thời gian có thể xê dịch chút xíu để phù hợp với mọi ng cũng được nhưng chắc chắn là sau 10/10 (Vì đợt này là quốc khánh bên Trung Quốc nên có lẽ sẽ đông).
Hiện tại plan chi tiết mình chưa có, nếu tìm được bạn đi cùng thì mình sẽ lên plan và cùng nhau săn vé.
Mình dự tính sẽ bay sang Côn Minh rồi đi tàu sang Lệ Giang.
Vì thời gian ngắn ngày nên mình sẽ bay khứ hồi từ Sài Gòn qua thẳng Côn Minh, nên chi phí có thể sẽ hơi cao xíu (Hiện tại mình thấy vé khứ hồi đi từ 15-22/10 sang Côn Minh tầm 5 triệu ạ). Chi phí mình tham khảo trên mạng của cung này tầm 14-15 triệu ạ.
Bạn nào có sở thích và có thể sắp xếp thời gian thì join cùng mình nhé.
Bạn có thể liên lạc trên đây hoặc fb: [email protected] cũng được.
Cảm ơn các bạn đã đọc! ?????

Bạn ơi , tìm được bạn đông hành chưa, mình cũng muốn join liên lạc mình nha, mình tìm k thấy fb của bạn . FB của mình phan.tram.5

Mình cũng có ý định muốn đi lệ giang nhưng mình ở hà nội nên tính đi đường bộ sang côn minh có được không bạn nhỉ. đường bay thấy chi phí hơi cao .=)

Chào mọi người,
Sắp tới mình có dự định đi Lệ Giang - Shangrila vào giữa tháng 10. Thời gian có thể xê dịch chút xíu để phù hợp với mọi ng cũng được nhưng chắc chắn là sau 10/10 (Vì đợt này là quốc khánh bên Trung Quốc nên có lẽ sẽ đông).
Hiện tại plan chi tiết mình chưa có, nếu tìm được bạn đi cùng thì mình sẽ lên plan và cùng nhau săn vé.
Vì thời gian ngắn ngày nên mình sẽ bay khứ hồi từ Sài Gòn qua thẳng Côn Minh, nên chi phí có thể sẽ hơi cao xíu (Hiện tại mình thấy vé khứ hồi đi từ 15-22/10 sang Côn Minh tầm 5 triệu ạ). Chi phí mình tham khảo trên mạng của cung này tầm 14-15 triệu ạ.
Chao Ban. Minh muon tham gia cung voi ban. Xin vui long lap ke hoach roi cho minh biet voi nhe

Mình cũng có ý định muốn đi lệ giang nhưng mình ở hà nội nên tính đi đường bộ sang côn minh có được không bạn nhỉ. đường bay thấy chi phí hơi cao .=)
Hi bạn, tớ cũng ở miền Bắc. Định đi Lệ Giang thì cũng sẽ đi Côn Minh bằng đường bộ.
Nếu ghép với đoàn của chủ topic, thì có thể hẹn nhau ở Côn Minh.

Cảm ơn mọi người đã quan tâm, nhưng vì lí do cá nhân nên em không đi được vào thời gian này. Em xin lỗi mọi người ạ.
Chúc mọi người tìm được nhóm đi chơi vui vẻ ^_^

Chào mọi người,

bạn ơi, đã chốt nhóm chưa, và có bạn nào biết tiếng trung không, với lại bạn có tính đi dài ngày hơn không (2 tuần) hay là chỉ 1 tuần như tiêu đề thôi.
Vì mình thấy khu này khá đẹp, nên nếu được 2 tuần là hợp lý, thưởng thức cho đã. :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back