What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Lệ Giang- Shangrila tháng 6 hoặc tháng 7

Chào cả nhà,

Tầm cuối tháng 6 đến giữa tháng 7 mình có khá nhiều thời gian rảnh nên muốn đi du lịch dài ngày 1 chuyến. Vô tình thấy những bức ảnh về Lệ Giang-Shangrila và thực sự bị cuốn hút với phong cảnh & con người xứ đó nên mình lập topic này để tìm bạn đồng hành ngao du Lệ Giang-Shangrila. Hiện mình vẫn chưa lên được lịch trình, hy vọng sớm tìm được đồng bọn để cùng nhau bàn bạc và lên lịch trình cho chuyến đi. Thân ái & cảm ơn cả nhà đã đọc:)

Hi ban. Minh cung thich di Con Minh - Dai ly - Le Giang - Ho Lugu - Shangrila. cuoi thang 6 den thang 7 minh ranh. minh co the ket hop di chung kg. minh kg biet tieng trung

Hi ban. Minh cung thich di Con Minh - Dai ly - Le Giang - Ho Lugu - Shangrila. cuoi thang 6 den thang 7 minh ranh. minh co the ket hop di chung kg. minh kg biet tieng trung
Welcome bạn. Thiệt ra mình cũng không biết tiếng Trung, đợi xem có bạn nào join nữa không rồi bọn mình bàn bạc kế hoạch nhé

Mình vừa đi về các bạn lên plan đi chỗ nào cần thắc mắc mình biết sẽ giải đáp cho các bạn nha, qua đó khỏi bỡ ngỡ nhiều.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back