What's new

Tìm bạn đồng hành đi Miền Trung trong Tết Nguyên Đán 2015

Chào các mems/các khách,
Mình là nữ, ở sài gòn. Mình đang có dự định khám phá trong dịp tết nguyên đán khu vực Miền Trung như: Quy Nhơn, Bình Định, Phú Yên. Nhưng mình chưa có nhóm nào cả, nên post lên đây, tìm bạn đồng hành. :)
Xuất phát từ mùng 2 tết
Mình chưa chốt được ngày về sài gòn vì đang chờ lịch nghỉ tết công ty.
Mục đích chuyến đi là khám phá không phải nghĩ dưỡng.
Phương tiện: đi bằng xe đò, rồi ra tơi nơi thuê xe máy đi.
Nhóm 2-4 bạn.
Nếu có bạn nào cũng có mục đích tương tự và muốn làm nhóm thì pm mình nhé. Sau khi có bạn lập nhóm thì chi tiết lịch trình sẽ lên sớm nhất.
Enjoy Fantastic New Year 2015.

Mình ở Hội An, nếu bạn có hứng thú thì ra HA chơi đi. mình sẽ làm tour guide free cho :D. Đang tính đi Phong Nha - QB Tết này. Bạn ra được ĐN-HA thì đi chung với mình cho zui

Chủ thớt cho thêm thông tin liên lạc cụ thể đi, mình cũng đang có ý định đi Quy Nhơn và Phú Yên Tết âm này. Mình dự định đi oto rồi thuê xe máy ở Quy Nhơn, nghỉ 1 đêm ở Đại Lãnh

quy nhon - binh dinh que minh day!nếu đã phượt thì sao ko làm một chuyến bằng xe máy từ SG -Nha Trang -Phú Yên - Bình ĐỊnh - Gia Lai - Buôn Mê - Đà Lạt - Sg luôn đi! khoảng 6 ngày là đẹp ah!

quy nhon - binh dinh que minh day!nếu đã phượt thì sao ko làm một chuyến bằng xe máy từ SG -Nha Trang -Phú Yên - Bình ĐỊnh - Gia Lai - Buôn Mê - Đà Lạt - Sg luôn đi! khoảng 6 ngày là đẹp ah!

- Tết nay mình đi cùng 1 người bạn lên Quy Nhơn bằng xe máy đây, nếu bạn có đi thì đi đồng hành trên đoạn đường nhé. mình xuất phát từ sáng mùng 2 tết. Facebook: Ivan Thuận. mail: [email protected]

Năm ngoái mình cũng đã đi cung tương tự như vậy, đi QL 1a về đường HCM,năm nay cũng muốn dập dòm, nếu đi, thì nên bỏ xe máy lên xe khách tới Nha Trang xuống, từ đây đi dọc cung ven biển. :)

- Tết nay mình đi cùng 1 người bạn lên Quy Nhơn bằng xe máy đây, nếu bạn có đi thì đi đồng hành trên đoạn đường nhé. mình xuất phát từ sáng mùng 2 tết. Facebook: Ivan Thuận. mail: [email protected]

bạn đi một chặng sg - quy nhơn luôn ah!hay có điểm dừng chân nha trang hay ở đâu ko!để xem nếu có thể thi chung đường cho vui!do tết này mình cũng chưa có lịch đi đâu hết!đã nhiều năm ăn tết ở sg nên buồn quá!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,606
190,146
Latest member
sportifiles
Back