What's new

Tìm Bạn Đồng Hành đi Myanmar 29/4 - 06/5

Đợt lễ dỗ tổ King Hùng lại sát với 30-4 1-5. Lại kẹp giữa t7 cn nên được nghỉ nhiều. 8ngày. Mình định đi khám nhưng ko phá Myanmar. Vừa check lồi mắt dc vé đi từ 29-4 đến 6-5. Đúng 1 tuần. Đi từ dỗ tổ về 1-5. Chuẩn khung giờ vàng cao điểm luôn. Vé khứ hồi là 2tr8.( quá rẻ rồi) đi Việt sexy air. Ai có nhã hứng đi ko. Đi theo kiểu tây balo. Ám ảnh Myanmar mãi rồi. Giờ phải quyết tâm đ. Ngủ Dorm. Ăn hè phố abcdef.
Bạn nào đi thì nt mình nhé 0904272499 để lấy lịch trình chi tiết.

"Myanmar là đất nước cổ kính với những di tích tôn giáo mang tính chất vĩ đại về quy mô và tinh tế về kiến trúc. Tiêu biểu là chùa vàng Shwedagon ở Yangon, chùa Núi Vàng Kyaikhtiyo kì diệu ở cố đô Bago, hay quần thể 1000 đền chùa hoành tráng ở Bagan. Ngoài ra, du lịch Myanmar còn thu hút khách nước ngoài bởi cảnh thiên nhiên hoang sơ, bình yên của hồ Inle, bãi biển Ngapali hay những tập tục độc đáo như bộ tộc người cao cổ Pa-O hay tục bôi kem Thanaka. Với các thuận lợi này, tuy chỉ mới mở cửa nhưng nền du lịch Myanmar đang phát triển với tốc độ nhanh chóng....".

Bạn ơi,
Còn cho gia nhập nhóm không? mình cũng mong muốn được đi Myanmar , nhưng chưa tìm được nhóm và chưa biết đi thế nào? có gì nhắn tin cho m?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back