What's new

Tìm bạn đồng hành đi New Zealand tháng 11/2018

Nhóm mình gồm 3 nữ dự định du lịch New Zealand tháng 11/2018 (có thể kết hợp thêm Tasmania) khoảng 9-10 ngày. Đây là lần đầu đi New Zealand nên muốn tìm bạn đi chung cho vui (có kinh nghiệm thì tốt quá, nếu lần đầu đi NZ cũng không sao). Bạn nào tham gia được thì cùng nhau lên lịch đi chung cho vui nha.

Nhóm mình gồm 3 nữ dự định du lịch New Zealand tháng 11/2018 (có thể kết hợp thêm Tasmania) khoảng 9-10 ngày. Đây là lần đầu đi New Zealand nên muốn tìm bạn đi chung cho vui (có kinh nghiệm thì tốt quá, nếu lần đầu đi NZ cũng không sao). Bạn nào tham gia được thì cùng nhau lên lịch đi chung cho vui nha.
Mình ở hn có 2 người. Cho mình xin thông tin, lịch trình để join cùng bạn

Bạn ở HN hay SG? Mình ở HN, chưa đi NZ bao giờ. Bạn cho mình inbox thông tin chi tiết về chuyến đi nhé, xem mình có join được không

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back