What's new

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành đi nha trang dalat vào dịp tết nguyên đán.

vậy là cũng sắp hết một năm với bao lo tao và bận rộn lên tết nay mình có dự định chở bà xã đi du lịch một vòng. lịch trình như sau:
ngày 1: mùng 3 tết (nhằm ngày 21/02/2015) xuất phát đi nha trang. chiều đến nha trang. sẽ chơi ờ nha trang 2 ngày. chơi tự do, ăn uống tắm biển, hải sản ra Vinpearl Land v.v...
ngày 2: mùng 5 tết ( nhằm ngày 23/02/2015) xuất phát đi đalat theo cung đường mới, sẽ đi qua đèo khánh lê đẹp mê hồn mà mình cũng chưa từng đi, chỉ nhìn thấy trên mạng bức súc tết nay phai phượt qua cung đường này. chơi tự do ở đalat v.v...
ngày 3: mùng 7 tết ( nhằm ngày 25/02/2015) xuất phát về lại đồng nai.
mình xin nói rõ mình không phải là người tổ chức tuar gì cả. chỉ là đi có một mình lên cần tìm cặp đôi nào cũng như mình ráp vào đi chung cho vui.
lịch trình mình đua ra chỉ là dự kiến lếu có ai đi chung mình sẽ thảo luận chung.
chi phí : xăng gió, khách sạn tự chịu. ăn uống chia đều rõ ràng và công bằng.
rất mong tìm được 1 hay 2 cặp gì đó để tết nay phướt 1 tuar cho thật là vui hihi.
nhà mình ở trảng bom đồng nai nhé các ban.

Hi đèo Omega nối liền từ thành phố hoa Đà Lạt tới thành phố biển Nha Trang đẹp mê hồn luôn đó a
Mà a nên đi ĐL trước đổ đèo sẽ thích hơn, đẹp hơn và đở mất sức khi phải leo đèo
Chúc a vui với chuyến đi

Mình cũng đang làm 1 chuyến lượn đèo Omega, chừng nào có chuyến thì hú mình với nhá :)
Hi đèo Omega nối liền từ thành phố hoa Đà Lạt tới thành phố biển Nha Trang đẹp mê hồn luôn đó a
Mà a nên đi ĐL trước đổ đèo sẽ thích hơn, đẹp hơn và đở mất sức khi phải leo đèo
Chúc a vui với chuyến đi

em oi di tu mung 2 duoc khong em, mung 2 tu dong nai di len da lat , roi tu da lat do deo xuong nha trang, sang mung 6 chi phai di lam roi

mình thì ok nhưng khổ nỗi có vợ rồi. mùng 2 là phải về nhà vợ trình diện và ăn nhậu. chị cố gắng sắp sếp công việc được không?.

thank bạn đã quan tâm. nhanh lên các bạn ơi cuối tháng này là phải đặt phòng rồi mà chưa có vé nào hết. xem ra chắc phải sô lô 1 mình rồi.:((NO)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back