What's new

Tìm bạn đồng hành đi nhật tháng 11/2014

Hello cả nhà,
Mình đang có plan đi Nhật vào tháng 11/2014 (khoảng 10 ngày) để ngắm lá đỏ, khởi hành từ TPHCM-TOKYO, lịch trình cụ thể mình chưa có vì muốn mọi người đóng góp ý kiến nhưng cơ bản là các địa điểm sau TOKYO - KYOTO - NARA. Mình dự kiến là nhóm đi khoảng từ 2-4 người.
Welcome mọi người!

Bọn mình lại book vé vào dịp tết dương lịch (từ 27/12). Bọn mình có một bạn ở JP sẽ set up ctr. Anw, có kno gì thì cùng chia sẻ nhé

Hello cả nhà,
Mình đang có plan đi Nhật vào tháng 11/2014 (khoảng 10 ngày) để ngắm lá đỏ, khởi hành từ TPHCM-TOKYO, lịch trình cụ thể mình chưa có vì muốn mọi người đóng góp ý kiến nhưng cơ bản là các địa điểm sau TOKYO - KYOTO - NARA. Mình dự kiến là nhóm đi khoảng từ 2-4 người.
Welcome mọi người!

Trời ơi bạn mua vé chưa? Mình cũng đang tìm người đi chung đây nhưng mình đi 8/9 về 16/9. Lịch trình HCM-Osaka-Kyoto-Tokyo-HCM. Kinh phí chắc cũng tầm 1500-1700$ thôi...

Mình làm Visa roi mới mua vé nhưng mình đi tháng 11 vì mục đích là muốn enjoy mùa thu tại Nhật, bạn đi tháng 9 về cho mình xin chút kinh nghiệm nhé.

hi okladioklada !
Bạn xin visa du lịch tự túc à ? Mình định tháng 4 năm sau làm một chuyến . sky : khai20081 . cho học hỏi kinh nghiệm để cho chuyến đi sau của mình nha . Cám ơn bạn nhiều .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,781
190,177
Latest member
hay88oficial
Back